Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ rampage อยู่ เปลี่ยนเป็น p5q deluxe จะดีกว่าไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ rampage อยู่ เปลี่ยนเป็น p5q deluxe จะดีกว่าไหม

คิดว่าอยากจะเปลี่ยนบอร์ดอะครับเปลี่ยนเป็น p5q deluxe จะดีกว่าไหมอะครับทั้งในหลาย ๆ ด้าน
    ทั้งด้าน oc และเรื่องความร้อนอะครับ หรือว่า p5q ตัวอื่น ๆ จะดีกว่า

Rampage ดีแล้วคับ

Comment

ไม่น่าคุ้มนะครับ
      แต่ถ้าต้องการจะเปลี่ยนจริงๆ เพื่ออยากได้ M/B สวยๆ...รอเปลี่ยนเป็น MAXIMUS II FORMULA ดีกว่า
      หน้าตา M/B ที่ว่านี้ สวยงามโดนใจมากๆเลยครับ
      เห็นมีบางท่านบอกว่าจะมาประมาณวันที่ 20 ก.ค. นี้ ราคาน่าจะน้องๆ RAMPAGE ราวๆ 9000-10000

Comment

ครับ ขอบคุณมากครับ ^^

Comment

จะเปลี่ยนทำมั้ยล่ะคับ....มี RAMPAGE ก้อดีอย่แร้ว
          --------------------------------
          CPU Q6600 / CPU Cooler Zalman 9700LED
          MB Maximas Formura
          RAM G.SKILL 4PK/800 4GB (2GBx2)
          Nvidia 8500GT 512MB
          Dtech 650W

Comment

Rampage เเรงกว่าอยู่เเล้วอะ อย่าเปลี่ยนเลยคับ

Comment

P5Q Series จะเน้นไปที่ระบบบริหารจัดการพลังงานและประหยัดพลังงานอ่ะครับ ส่วนเรื่องแรงผมว่าไม่สู้ Rampage นะครับ

Comment

Working...
              X