Announcement

Collapse
No announcement yet.

iSilenceIII ขอ HIS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• iSilenceIII ขอ HIS

อยากรู้ว่ามีขายแยกรึป่าวครับ ของผมเป็นแบบ IceQ Turboo อยากเปลี่ยนมั่งอ่ะครับ

ไม่รู้แฮะ รอท่านอื่นแล้วกันคับ ว่าแต่ ทำไมท่านถึงอยากเปลี่ยน?

Comment

สวยดีจัง

Comment

ช่วยดันครับ

ถ้าท่านหาตัวใหม่ได้ ผมขอซื้อตัวเก่าของท่านนะ
        ผมใช้แบบชามข้ามอยู่ ไม่ชอบเอาซะเลย

Comment

ที่อยากเปลี่ยนนะ
          1. iSilenceIII เงียบ
          2. iSilenceIII ไม่ใช้พัดลม จึงไม่กินไฟเพิ่มและไม่มีปัญหาฝุ่นเกาะพัดลมไหม้
          3. iSilenceIII ผมคิดว่าเย็นกว่าครับ( zolman ด้วยนะนั่น ) แบบIceQมีพัดลมก็จริงแต่เป็นแค่ซิ้งค์อลูมิเนียม แถมพัดลมหมุนเหนือนไม่หมุน ลมไม่มีเลย 555
          4. แต่ IceQ มันสวยนะ เรืองแสง UV ด้วย

สรุป อยากได้เป็นคอเล็กชั่นคร้าบ
          Last edited by AirGuard; 5 Jul 2008, 17:37:04.

Comment

1. ผมว่า IceQ ก็เงียบนะคับ ที่ผมใช้อยู่ - -'
            3. หมุนนะคับ - -' ถ้าเอามือไปจ่อแถวๆบนพัดลม มันจะรู้สึกเหมือนพัดลมหมุนเบา หรือแทบไม่หมุนเลย ต้องเอามือไปจ่อแถวๆที่เสียบสายด้านหลัง อุ่นทันตาเห็น

ความคิดเห็นส่วนตัวนะคับ

ส่วนเรื่องที่ตั้งมา รอท่านอื่นต่อไปคับ - -'

Comment

ครับ รอครับ

Comment

ซิ้ง Zalman ตัวนี้มีขายแยก แต่เป็นตัวน้ำเงินน่ะครับ

Comment

มีขายที่ไหนครับ ราคาเท่าไร

Comment

ที่ TK ครับ ประมาณ 1250.- นิดๆ

Comment

น่าสนๆ ขอบคุณคร้าบ

Comment

Working...
                      X