Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเน็ต ทางโน๊ตบุค ด้วยGPRS ทำไงอะงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเน็ต ทางโน๊ตบุค ด้วยGPRS ทำไงอะงับ

ต่อ กับ GPRS มันจะสะเถียร มะคับเเล้วมันจะหลุดบ่อยมะ เเล้ว ความเร็ว มันอยู่ ที่เท่าไหร่ ใครช่วย บอกหน่อนะ สำหรับ คนที่เคยต่อมาเเล้ว เเล้ว ถ้าผมใช้ โทร I mobile ต้อง ลงไดร์ เวอร์มะ?

ขอบคุณ คับ

ใช้เครื่องของอารายงับ ถ้าเป็นโนเกีย ก็ต่อสายDATa Link โลด แล้วใช้โปรแกรม PC Sync ต่อ GPRS อัตโนมัตเลย แล้วเดียวมันมาเก็บตังทีหลังเรื่องความเร็วนะรึครับ ผีเข้า ผีออก แล้วแต่อารมณ์ มัน
    ถ้าต่อเพื่อเล่นMSN ดูเมล์ ก็โอเค แต่ เอามาเล่นเกม รึโหลดหนัง ค่าโทร บาน ครับ! ไปร้านเน็ตใกล้ๆ จ่ายตังดีก่า

Comment

เเล้วถ้า ผม ใช้ เพกเกจ เเบบ 200บาท 50 ชั่วโมงเนี่ย มันต้อง ใช้ ค่าใช้จ่าย ในการต่อ เพิ่มขึ้น มะ เวลาเล่นเกมส์ หรือ เล่น เน็ต ธรรมดา ทั่ว ไป ?? เเล้ว มัน หลุดบ่อยมะอะ ผี เข้าผี ออก -*-

Comment

Working...
      X