Announcement

Collapse
No announcement yet.

คันปาก อยากจะบอกกกกก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คันปาก อยากจะบอกกกกก

อยากจะบอกก็คือ ผมไปสั่งคอมมาใหม่แล้วคับจากร้าน busitek ประกอบเร็วมากด้วยงบประมาณที่ตอนแรกตั้งไว้ 2 หมื่นไม่รวมจอ แต่พอจัดไปจัดมาล่อไป 26440 บาท Spec เครื่องมีดังนี้

Processor AMD Athlon X2 5000+ Black Edition 3090
    Mainboard ABIT AX78 3150
    Display Card HIS HD4850 6490
    Harddisk 500GB SATA-II 32MB(Gamers) 3190
    DVD-RW ASUS 990
    Case LianLi PC-G7 Aluminum Black ฝาข้างใส 3590
    Power Supply RaidMax RX-630A 630W 2450
    RAM Geil Ultra Series 2GB 800MHz Kit (1GBx2) 2100
    Heatsink Arctic Cooling Freezer 7 Pro 1390

ตอนแรกก็จะไม่เอา Case ตัวนี้แหละคับ ผมดูรุ่นรองลงมา ซึ่งราคาก็ประมาณ 2 พันกว่าๆ แต่ดันไม่มีของและไม่ชอบสีเงิน เลยปรึกษา ผบทบ ปรากฎว่าเพิ่มอีกนิดเดียวได้สีดำคับ ก็เลยเอามา
    Last edited by DDP; 5 Jul 2008, 23:11:55.

แรงง !

Comment

ลากเลย อิอิ

ปล. อยากได้ 4850

Comment

ของมันแรงก็ยังงี้แหละคับ ราคาก็แรงตาม

Comment

อืม ทั้งเครื่องชอบอยู่อย่างเดวอะ

Comment

Originally posted by niCe_guY View Post
            อืม ทั้งเครื่องชอบอยู่อย่างเดวอะ
            ชอบรัยเหรอทั่น

Comment

ลดเงินซื้อเคส ไปซื้อ PSU ดีกว่านี้จะดีกว่ามั่ง

Comment

ไม่พอใจขอซื้อต่อการ์ดจอได้ไหมครับซื้อต่อ 1200 บาท

Comment

หายคันปากแล้วลองลากโชว์หน่อยสิครับ

Comment

Originally posted by Drunk View Post
                    หายคันปากแล้วลองลากโชว์หน่อยสิครับ
                    ของส่งมาวันจันอะคับ ตอนนี้อยากลากใจจะขาด เหอๆ

Comment

ก็ดีครับ

Comment

ผมก็ว่า ลดราคาแคส ไปอัด psu ดีกว่านะ

Comment

Originally posted by deaw9090 View Post
                          ผมก็ว่า ลดราคาแคส ไปอัด psu ดีกว่านะ
                          OK กว่าครับ

ผมอยากได้ 4850 มากที่สุดเลย

Comment

ตอนแรกก็จะไม่เอา Case ตัวนี้แหละคับ ผมดูรุ่นรองลงมา ซึ่งราคาก็ประมาณ 2 พันกว่าๆ แต่ดันไม่มีของและไม่ชอบสีเงิน เลยปรึกษา ผบทบ ปรากฎว่าเพิ่มอีกนิดเดียวได้สีดำคับ ก็เลยเอามา

Comment

ใด้แล้วอัดมาโชว์มั่งนะท่าน

Comment

Working...
                              X