Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยสอนวิธีปรับรอบพัดลม100%ให้ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยสอนวิธีปรับรอบพัดลม100%ให้ทีคับ

ช่วยสอนวิธีปรับรอบพัดลม100%ให้ทีคับ ไม่เคยปรับเลยคับพัดลมในเครสนะคับ

ต้องแงะออกมาเลยหรอนั้น - -"

Comment

ไปปรับใน Bios ได้นิครับ

Comment

ขอบคุณครับ พัดลมการ์ดจอนะครับ มีโปรแกรมปรับไหมครับมันร้อนนะครับ พัดลมวิ่ง30%เองครับอยากปรับเป็น100%

Comment

อาจารทั้งหลายถ้ามีขอโปรแกรมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

การ์ดจอปรับได้โดยโปรแกรม rivatuner

ส่วนพัดลมcpu อร case ไม่ทราบคับ -*-

Comment

เอาโปรเเกรมมาำทำให้ full load สิ

Comment

Working...
              X