Announcement

Collapse
No announcement yet.

vista untimate มีปัญหา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• vista untimate มีปัญหา

ผมลง แล้ว ไม่มี product key ทำไงดีครับ
    โหลดมาจากบิต ใครมีขอหน่อยครับ จะใช้กันได้ป่าว??? แนะนำหน่อยครับ

แล้วโหลดมาจากไหนอ่ะคะ ส่วนใหญ่เค้าจะทำเป็นแบบไม่ต้องใส่คีย์มาให้หนิ..

Comment

ไม่มีคีย์ให้หรอกโยม ต้องใช้ยาแก้ไอเอานะโยมนะ ไม่งั้นก็ต้องmod biosเอาเหมือนอาตมานี่แหละ

Comment

1.ติดตั้งโดยไม่ต้องใส่ cd key
        2.activate โดยการ crack หรือ mod bios

Comment

ผม ลงตัวไม่มี คีย์ นะคับๆ

Comment

Originally posted by bossgamer View Post
            ผม ลงตัวไม่มี คีย์ นะคับๆ
            เหมือนกันเลย

Comment

แสดงว่าเป็นของแท้ ให้ดูข้างกล่องครับ

ว่าแต่ เจ้าของไฟล์ที่ปล่อยทำไหมมันไม่เอา Key ข้างกล่องมาลงด้วยหว่า.....สงสัยคงลืม...

Comment

มันรันแคร็กอัตโนมัติครับ

Comment

ของผมก้ใช้ตัวแคร๊ก อัตโนมัต ครับ ลงเสร็จไม่ต้องทำอะไรมันเลย แค่อัพเดทไปเรื่อยๆ

Comment

ทำไงครับ แคร็กอัตโนมัตนี่
                    แล้วยาแก้ไอ นี่โปรไรหว่า
                    แล้วmod bios ทำไง
                    โง่จัง สอนทีครับ

Comment

วิธีmod bios จิ้มตรงนี้
                      พอmodเสร็จก็ให้เปิดโปรแกรม everest แล้วเช็คดูแต่ไม่จำเป็นว่าต้องเป็นDellเสมอไปมีหลายค่ายให้เลือกสรร

Comment

ดีไปอีกแบบค๊าบ แหล่มๆ

Comment

ตามเรปบนหน่ะครับ

แต่ไหงผมไม่มีssdt หว่า

นี่เป็นของ asus นะครับท่าน
                          Attached Files

Comment

Working...
                          X