Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องเกม The Sims 2 ครับกระตุก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องเกม The Sims 2 ครับกระตุก

เล่น The Sims 2 กระตุกเวลาสร้างสิ่งของเยอะๆบ้านใหญ่ๆ เวลาเลื่อนมุมมอง กระตุกมากครับ ผมต้องเพิ่มส่วนไหนหรอครับ สเป็คเครื่องผม และเวลาเริ้มเกมก็กระตุกมากครับ

CPU Pentium 4 3.0 Ghz LGA 775
    RAM 2048MB
    VGA 512MB 128bit GF EN8500GT
    HDD 250GB SATA

ไม่น่าเป็นปัณหา
    ทำไมเครื่อยัง CPU Pentium 4 3.0 Ghz LGA 775

Comment

Originally posted by bossgamer View Post
      ไม่น่าเป็นปัณหา
      ทำไมเครื่อยัง CPU Pentium 4 3.0 Ghz LGA 775

ช่วยแนะนำผมทีครับผมจะซื้อ CPU ใหม่ครับ มีงบ 4000 ครับขอบคุณครับ

Comment

ท่าเพิ่มก็เพิ่มกาดจอครับ

Comment

ทำไมกะตุกหล่ะครับ เครื่องเก่าตอนนี้ให้น้อง s.478 p.4 3.0 ram=1g. ati 9600 pro ยังเล่นได้เลย ไม่กระตุก น่าจะเป็นการปรับแต่งวินโดว์ หรือปัญหาอื่นครับ

Comment

Working...
          X