Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับ Nero และ Photoshop CS4 ทีครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับ Nero และ Photoshop CS4 ทีครับผม

ก็คือ ที่บ้านผมซื้อแผ่นมา ทั้ง 2 โปรแกรมเลย

แล้วพอดี Nero มันเป็น เป็น Ver.8 อะครับ

ที่ปกมันเขียนว่า Nero 8.3.2.1b Multilanguage

พอ install ไปเรื่อยๆ ก็ให้ใส่ Serial Number ผมก็ กดจาก Keymaker

เอามาใส่ พอใส่มันบอก Serial Number ผิด

ผมก็ กดเปลี่ยน Serial Number ไปเรื่อยๆ ก็ไม่ได้ ไม่รู้จะทำไงดีอะครับ

ส่วน Photoshop CS4 อยากทราบว่า สามารถใช้กับ Window XP ได้ไหมครับ

พอดีระหว่าง Install กำลังจะ Install แล้ว

มันขึ้นเหมือนว่า ให้ใส่ แผ่น ในไดร์ฟ CD-Rom อะครับ

Insert ไรซักอย่าง

รบกวนผู้รู้ช่วยบอกวิธีแก้ทีครับ

ขอบคุณมากครับ

ดันทีครับ

Comment

ดันทีๆครับ

Comment

key ของโปรแกรม Nero ดูด้วยน่ะคับว่ามันเป็นตัวอะไรเพราะมันมีเวอร์ชั่น Lite micro full ฯลฯ
        ตัว key บางอันจะมีให้เลือก

ส่วน photoshop cs4 รายละเอียดน้อยไปหน่อยคับ ถามมาแต่ให้ข้อมูลมาแบบนี่ตอบก็ยากครับ

่ทางที่ดีเซฟรูปมา ง่ายกว่าครับ

Comment

งั้น รบกวน อยากทราบแค่ว่า photoshop cs4 ใช้กับ Win XP ได้ไหมครับ

หรือว่าต้อง Vista

ขอบคุณมากครับ

Comment

CS4 ออกแล้วหรอเนียะ !!!

เมื่อกี้เพิ่งไป เช็ค จากเว็บ adobe.com มา

ยังไม่มีการประกาศอย่างเป็นทางการว่า ได้ออก cs 4 สำหรับ photoshop มาแล้ว

เห็นว่าเป็นแค่ beta ทดลองใช้ ดูจากรูปนี้ เห็นว่ายังแปลกๆอยู่ CS4 แต่ทำไม เวลาติดตั้ง ในรูปถึงเป็น CS3

http://www.monavista.com/webboard/showthread.php?t=7497
            Last edited by mrphie; 7 Jul 2008, 09:43:07.

Comment

Working...
            X