Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 8,000 จัดสเป็กให้หน่อยครับ ไม่เอาจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 8,000 จัดสเป็กให้หน่อยครับ ไม่เอาจอ

ช่วงนี้ไม่ได้ติดตามราคาครับ ใครว่างๆก็รบกวนจัดให้หน่อยครับ

เพื่อนมันจะซื้อ

ขอเป็น amd นะฮะ ไม่เอาจอ

ขอบคุณครับ

อ่า จะซื้อวันไหนครับ เดี๋ยวพาไปซื้อ ^^

เผลอๆได้ของแถมด้วย

อิิอิ

Comment

ไปด้วยจิ

ว่าจะหาซื้อ เหมือนกัน

งบก็ ประมาณนั้น แหละ

ต้องให้เก๋า เก๋า พาไป อิอิ

เผื่อได้ของแถมกะเค้าด้วย

Comment

AMD64(754) Sempron 2800+ 1510
        ECS K8M800-M2 1420
        NCP DDR400 512M 1560
        Maxtor 60GB SATA1 1250
        Delux MF-431 1050
        Asus Combo Drive 950

7740.-

จะได้เมาส์กะคีย์บอร์ดไม๊น๊า = ='

เงินไม่พอเดี๋ยวผมออกให้แล้วกัน

แต่คุณ หมี่จู๋ต้องไปด้วยนะ ^^

Comment

กระทู้เปลี่ยน สีแล้ว -0- โหวๆๆ !!

Comment

งบประหยัดจริงๆ
            8000 ได้ซัก 3-4 ครั้งเลยนา 555+

Comment

เอาอีกล่ะ กระทู้นี้ก้อมาโผล่อีกละคุณ "คน" เฮ้อ อย่าอยู่ให้หนักuserคนอื่นเลยครับ

Comment

Originally posted by gigamack View Post
                อย่าอยู่ให้หนักuserคนอื่นเลยครับ

กี่โล

Comment

เอ่า อย่าทะเลาะกันครับ จัยเย็นใว้ครับผม

ว่าแต่ไปกันวันไหนเอ่ยยย ไปด้วยครับ พาผมไปด้วยจิท่านพี่คุงง อิอิ 55

Comment

เราต่างก็เป็นสมาชิกเหมือนกัน อาจมีความเห็นไม่ตรงกันบ้างก็ไม่เป็นรัยหนิครับ
                    แค่แสดงเหตุผลของตนออกมา ถ้าผิดก็ยอมรับผิด จะดีกว่าแสดงอารม นะครับ

Comment

ไม่ใช่จาว่าไรหรอกครับ รำคาญการแสดงความเห็นเเบบว่าทำว่ากุเก๋า แล้วจาทำไม ว่าคนือ่นสเปคอ่อนหัด ทั้งที่เขาเองก้อใช่ว่าเสปคเครื่องจาไม่อ่อนหัด แสดงความคิดเห็นเเบบไม่คิดถึงความรู้สึกของคนที่เขากล่าวถึงเนี่ย แบบนี้มานดีตรงไหนครับ เจอแล้วมีเเต่จะต้องติ เพราะผมเห็นมาหลายกระทู้เเล้ว ทนไม่ไหว เลยต้องเเสดงอารมณ์เหมือน"รำคาญ"อะครับ ขออภัยผู้อื่นด้วยนะครับ

Comment

ครับ เข้าใจครับ เพราะผมก็เห็นฝีมือการโพสของคุณ "คน" มาหลายกระทู้เหมือนกัน แต่ก็ไม่ได้แสดงออกมา ครับ ก็ถ้าคุณ "คน" ปรับปรุง การโพสได้ ก็คงดีนะครับ โพสให้เป็นไปในทางสันติหน่อยครับ ปันหาจะได้ไม่เกิดนะครับ ขอร้อง

Comment

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
                          ขอร้อง
                          เพลงไรอ่ะ ร้องมาเล้ย

Comment

ผมไม่ค่อยชอบเล่นเกมส์ มีคอมไ ว้ดูหนังฟังเพลงเล่นweb msn ดูดบิท มากกว่า

สเปคจึงอ่อน

แต่แค่นี้ก็เหลือและ กับการใช้งาน
                            โฮ่ะๆ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                              X