Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยคับถ้า kington value800 CL5-5-5-18 ไปที่940ตลอดเปงไรไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยคับถ้า kington value800 CL5-5-5-18 ไปที่940ตลอดเปงไรไหมคับ

ถามหน่อยคับถ้า kington value800 CL5-5-5-18 ไปที่940ตลอดเปงไรไหมคับ
    เห็นคนอื่นพูดซะกลับแต๊บเยย

ไปได้นิดเดียวเอง ไม่ต้องกลัวหรอกครับ

Comment

เบบี้ ครับ

Comment

ผมได้ 960 MHz นะครับ Value เหมือนกัน ได้ครับได้

Comment

เป็นจิ.... คุ้มเกินค่าตัว

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
            เบบี้ ครับ

Comment

ไม่.....มั้ง อิอิ

Comment

ไม่ใด้ครับเดี๋ยวแรมพัง

Comment

Originally posted by invincible_ping View Post
                  ผมได้ 960 MHz นะครับ Value เหมือนกัน ได้ครับได้
                  กดไฟแรมเท่าไรหรอครับ

Comment

940 ไฟไม่เกิน 2.2 เป็นใช้ได้

Comment

Originally posted by fak View Post
                      กดไฟแรมเท่าไรหรอครับ
                      2.0

Comment

เอาฮาๆผมใช้ไฟ1.8อิอิบอร์ดไม่ไป
                        หรือว่าใส่ไป1.95เเผ่อได้1000
                        (เรื่องจริงนะคับ)

Comment

Working...
                        X