Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันอาทิตย์ TKcom เปิดไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เปิดโลดครับ เปิดทุกวัน

Comment

Originally posted by Salemslot View Post
      ร้านที่มีหมวยน่ารักๆขายของอยู่ใช่ป่ะ...
      ถูกต้อง

Comment

ร้านพี่กุ้งชั้นไหนครับ ชั้น 1 ป่ะ

Comment

Originally posted by I3ongI3aw View Post
          แต่ร้าน bu..... ปิดวันอาทิตย์นะ
          ร้านนี้เขาไม่ง้อลูกค้าคับถือว่ามีของเทพขาย
          ร้านชั้น 1 ก้อมี เยอะด้วย ผมไม่ขึ้นไปหรอกคับชั้น 4

Comment

:
            Originally posted by SantaCruz View Post
            ร้านนี้เขาไม่ง้อลูกค้าคับถือว่ามีของเทพขาย
            ร้านชั้น 1 ก้อมี เยอะด้วย ผมไม่ขึ้นไปหรอกคับชั้น 4
            มีของดี ของเทพ ลูกค้าต้องง้อร้าน เมพ จริงๆร้านนั้น

Comment

เปิดล้านเปอร์เซ็นครับ

Originally posted by pipeja View Post
              ครับ
              ท่านใด้มีเบอโทรที่ร้านTKcomมั่งครับผมเข้าไปที่เวปเขาไม่ได้น่ะครับ

ขอบคุณทุกท่านมากเลยครับ
              โทรมาคุยกับผมก็ได้ 081-4957997 ไก่

Comment

ก็เห้นเปิดทุกวันนิ - -"

Comment

-

Comment

เปิดทุกวันครับ อิอิ แวะไปเกือบทุกวัน หลังเลิกเรียน

Comment

Working...
                    X