Announcement

Collapse
No announcement yet.

Physx บน g80

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Physx บน g80

ผู้รู้คนไหนช่วยตอบที ว่าเปนไปได้ไหมว่า physx by Nvidia

จะมี driver สำหรับผู้ใช้ g80 พวก 8800gts บ้างในอนาคต

เซงกะพวกซัพพอร์ต 8800gt กะ 9600++ เหลือเกิน ได้เล่น physx กันแล้ว

หรือถ้ามี mod แบ่งปันกันด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆๆ

พวกอื่นเล่นได้แต่เป็นแค่ซอพแวร์เท่านั้น

Comment

-*-

ตัวการ์ดอยู่ที่ชิพแล้ว-*-

Comment

อ่า ผมเคยโพสเรื่องphysx กับ8800 seriesกันแล้วนะ ตัวhardwareมันรองรับ แต่driverมันไม่ได้เขียนมาให้ ต้องปรับแก้กันนิดหน่อย ฝรั่งมันทำแล้วครับ ลองหากระทู้เก่าๆดูครับ ผมเองโพสไว้นานแระ หาไม่เจอ

Comment

Working...
        X