Announcement

Collapse
No announcement yet.

win xp dark v6 มันมีปัญหาจิงป่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• win xp dark v6 มันมีปัญหาจิงป่ะ

คืออยากทราบว่า win xp dark v6 ใช้แล้วมันจะมีปัญหาอ่ะเป่า อ่ะ

แล้วการ ทำโคลเองไว้ลงคราวหน้าอ่ะทำไงคับ

ฃ่วยบอกที

มันสะดวกตอนลงเท่านั้นเองครับคือกดเอนเทอแล้วรอใส่ชื่อ จบ แต่ลองแล้วเดิมๆดีสุดครับแต่ต้องลงไดว์เวอร์เอง ตั้งค่าต่างๆเช่นภาษา ทามโซน คีบอร์ดไทย เองครับ

Comment

เอ...แต่ผมลงแล้วใช้ได้เลยนะ

เป็นปีแล้ว ก็ยัง ok

Comment

เคยใช้ก็โอ ดีนะค๊าบ

Comment

ก็ดีนัคีบ ที่ใช้เพราะฃอบความสวยมันนะคับ สรุปดีคับฟันธง

Comment

ผมลงแล้วมีปัญหาครับ
            อาจจะเป็นเฉพาะเครื่องผมคนเดียว หรือเปล่า

Comment

ผมว่า V 5 สวยทุกอย่าง ลองดูไอคอนV5-V6 ก็รู้ครับ

Comment

ผมลงเวอร์ชั่น 7 ช้า เเต่ยังไม่เจอปัญหา
                เเต่ลงเวอร์ชั่น 6.5 ใช้อยู่ตอนนี้ ช้าเหมือนกัน ออกอืดๆ ของเพื่อนก็ด้วย มีปัญหาบ่อย
                เลยกะว่าจาไปใช้เอ็กพีธรรมดาซะเเล้ว เดี๋ยวโหลดหนังเสร็จก่อน ไม่เอาไว้เเน่
                ( เเต่เอาเวอร์ชั่น 7 ไปลงให้เครื่องอีกเครื่องมันไม่รับเลยอันนี้อาจเป็นที่สเป็ค หรือว่าเป็นเพราะตัวที่โหลดมาก็ไม่รู้คือมันมีปัญหาเเต่สวยดีนะ เเต่เห็นคนอื่นบอกว่าดี ไม่มีปัญหา เสถียรดี เลยลองของดู เเต่อย่างนี้ต้องลองด้วยตัวเองเเล้วจะรู้ว่าดีไม่ดีครับ )

Comment

ผมใช้กลับมีปัญหาแหะ

Comment

darkมี v.7 แล้วหรือครับ

ตอนนี้ใช้ 6 อยู่ ไม่มีปัญหานะครับ

มีอย่างเดียว ที่ลง ยังไงก็เป็นคือ ถ้า มีอาการ เครื่องรี หรืออะไร ซัก4-5ครั้ง จะทำให้ search หายไป

Comment

V6 เคยลง มีปัญหาอย่างนึงคือถ้าโหลดบิตแล้วจะเข้าเวปต่างๆไม่ได้เลย
                      นอกนั้นไม่มีปัญหาอะไร(ลองมาหลายเครื่องแล้วเป็นเหมือนกัน)ตอนนี้เปลี่ยนมาใช้ sp3 เดิมๆโหลดบิตไปด้วย เข้าเวปไปด้วยลื่นปื้ดๆ

Comment

เมื่อกี้ลองลงดูใน Virtual PC 2007 สวยดีครับ

Comment

ตั้งแต่ลองใช้มา v6 ReFiX ดีสุดแล้วหล่ะครับ ตั้งแต่มี Dark EDiTiON มาอ่ะนะ

ปล.ความเห็นส่วนตัว

Comment

ไม่ค่อยชอบ dark สักเท่าไร

Comment

ปัญหาเยอะครับ ผมเคยลองแล้วครับ มันสะดวกเพราะมันมีไดรเวอร์ทุกอย่างมาให้

Comment

Working...
                              X