Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีจ้า 7300gtdrr3,8500gtdrr3 VS HD3200 onborod ECS 780

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีจ้า 7300gtdrr3,8500gtdrr3 VS HD3200 onborod ECS 780

พอดีจะเพิ่มเครื่อง แล้วก็เกมออนไลน์ไม่ค่อยหนักเท่าไร เพราะเคยลองเทสกับอบร์ด 690g การ์ดจอก็พอเล่น cabal ไหว *เกมนี้น่าจะเป็นเกมออนไลน์กินเสปคสูงสุดในเวลานี้ ก็เลยคิดว่าจะลองเจ้า ecs ซึ่งราคาประมาณ 2300 และใส่ ram สัก 2gb แชร์ให้เจ้านี่สัก 512 mb

ขอถามจ้า เทียบกับการ์ดจอแยกๆตามหัวข้อ ต่างกันเยอะไหม
    ถ้าคิดในแง่เล่นเกมออลไลน์คุ้มไหม
    ถ้าคิดในแง่การใช้พลังงานจะลดค่าไฟได้เยอะไหม

ถามมสะเยอะเลย แหะๆ หากพี่ท่านใดช่วยให้ความกระจางได้ ขอให้พี่ๆได้แฟนสวยๆหล่อๆทุกคนจ้า

ขอบคุณจ๊ะ

kott

HD3200 เกมส์ออนไลน์ สบายๆเลยครับ

Comment

ขอบคุณจ้าขอให้พี่ได้แฟนหล่อๆเหมือนรุปพี่นะ &_&

Comment

ขุดๆรอพี่ท่านอื่น

Comment

็HD3200 เล่น เกม พวกนี้ได้ ชิวๆ

Comment

เกมส์นี้ ยังไม่สูงสุด เท่า Linage มั้งครับ ส่วนประสิทธิภาพ ผมว่าต่างกันแน่นอน การ์ดจอแยกย่อมดีกว่าอยู่แล้ว ถ้าท่านเน้น Cabal อย่างเดียว แล้วปรับสุดได้หมด เล่นไม่มีสะดุด ก็โอเคแล้วล่ะครับ ใช้ของเดิมไปดีกว่า ที่จะต้องมาใช้แยก

Comment

ใช้ Spark 7300GT Maxx DDR3 256 Mb 128 bit อยู่ถ้าอย่ากเล่นเกมส์ออนไลน์แบบลื่นหัวแตกก็แนะนำตัวนี้ครับ..ของดีราคาถูก..หาแถว IT MARKET ราคาไม่เกิน 1200 มีแน่

Comment

Originally posted by mu.fc.champ View Post
                ใช้ Spark 7300GT Maxx DDR3 256 Mb 128 bit อยู่ถ้าอย่ากเล่นเกมส์ออนไลน์แบบลื่นหัวแตกก็แนะนำตัวนี้ครับ..ของดีราคาถูก..หาแถว IT MARKET ราคาไม่เกิน 1200 มีแน่
                ตามนี้ครับ แน่นอน หนุกหนาน

Comment

ไม่รู้สิบ้านผม radeon 7500 cabal ยังไม่กระตุกเลย

แต่ เล่น เมเปิ้ลกระตุกนี่สิ น่าสงสัย - -

Comment

GF7300GT DDR3

Comment

HD3200 ไม่ได้แรงอาไรเลยคับ อย่าเข้าใจผิด สู้กาดจอแยกตัวละ 900 อย่าง 7200GS ยังได้แค่สูสีคับ DIRECT X 9

Comment

เหรอ
                        7300 โลด

Comment

ฆ่าหญ้า 7300GTMaxx ใน ตลาด ไม่เกิน 1200 แยะอยู่นะ

Comment

Working...
                          X