Announcement

Collapse
No announcement yet.

net 1m โหลดไฟล์กลับจากโคได้เท่าไหร่คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• net 1m โหลดไฟล์กลับจากโคได้เท่าไหร่คับ

โหลดกลับผ่าน Ftp ครับ

จะได้ 100k/s เหมือนโหลดบิท

หรือว่า

ได้ 1m/s เต็มความเร็วเน็ตครับผม

ช่วยอธิบายหน่อยครับ

ขอบคุณคับ

128kb/s

Comment

Originally posted by pigkapu1 View Post
      128kb/s
      งั้นก็เหมือนผมโหลดบิทกลับบ้านน่ะสิ -*-

สงสัยคงต้องถ่อรถไปเอาที่ บางรัก

Comment

ไฟล์คง 50Gb ละมั้งเนี่ย 55

Comment

Originally posted by anne555 View Post
          งั้นก็เหมือนผมโหลดบิทกลับบ้านน่ะสิ -*-

สงสัยคงต้องถ่อรถไปเอาที่ บางรัก
          ถ่อไปเลยครับ คุ้ม รับรองครับ

Comment

Working...
          X