Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้มาหลายเดือนเพิ่งสงสัยครับ.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้มาหลายเดือนเพิ่งสงสัยครับ.

เป็นอย่างนี้แรมเพี้ยน CPU-Z เพี้ยน หรืออะไรเพี้ยนครับ แรมใช้
    Geil Ultra Series 800 (2x 1GB) และ
    Corsair Value Select 677 (2x 1GB) มันเป็นดั่งภาพ.

Last edited by OWNER; 7 Jul 2008, 00:26:17.

^..^"
    คาดว่า cpu z น่าจะเอ๋อ นะ

Comment

ขอบคุณครับ เดี๋ยวลองหา v.ใหม่ หรือไม่ก็ตัวเก่าลองว่าเหมือนกันเปล่า.
      ปกติแล้วครับ เอามาลงใหม่หาย CPU-Z เอ๋อ ขอบคุณอีกครั้งที่ตอบครับ
      Last edited by OWNER; 7 Jul 2008, 00:39:09.

Comment

Working...
      X