Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอา vistaแท้ ที่ติดมากะเครื่อง ออก ทำยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอา vistaแท้ ที่ติดมากะเครื่อง ออก ทำยังไงครับ

เอา vista แท้ ที่ติดมากะเครื่อง ออกลงแผ่น ทำยังไงครับ
    ต้องใช้ cd หรือ dvd ครับ

จะลองลงใหม่ แล้วถ้าผมจะลง xp ได้รึเปล่า ครับ รบกวนด้วยนะครับ

Ghost เก็บไว้อีกไดรว์นึงครับ

แล้วฟอร์แมทลง XP ได้เลย

Comment

ปกติ หากซื้อมาจากร้านแล้วมีไลเซ็นให้ น่าจะมีแผ่นรีสตอร์ มาให้ด้วยน่ะ แต่จะไม่ได้ของที่เติมเข้าไป
      จะได้เฉพาะหน้าต่างมาล้วนๆ

Comment

ทำตาม คห1.ดีที่สุด

Comment

ก่อนลง XP ท่านมี Drivers ครบแล้วหรือ?

Comment

Working...
          X