Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเรื่อง ADSL หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเรื่อง ADSL หน่อยครับ

ตอนนี้ ของเจ้าไหน ราคาเท่าไหร่ อะไรยังไง บ้างอ่ะครับ

คือ ตอนนี้ใช้ True 1 Mb อยู่น่ะครับ - -"

แล้วก็จะอัพเพิ่ม หรือ เปลี่ยนไปใช้ของเจ้าอื่นดีอ่ะครับ ??

เห็นเขาบอก maxnet ถูกอะ 2 mb = 590บ. แต่ผมก็ใช้ทรูอะแพงก่าแต่ไม่พบปัญหาสบายใจครับ

Comment

ใช้ True แบบเดิมดีแล้วครับ

เคยเห็นคนไม่ค่อยชอบเน็ต Max เยอะเหมือนกันเรื่องสัญญาณ กับเข้า Youtube ไม่ได้

ถึงเข้า Proxy ก็ช้ากว่าโหลดธรรมดา ไม่รู้จัก Block ทำสวรรค์วิมารอะไร

ปล.เน้นคุณภาพ แต่แพงดีกว่า เน้นความแรงแต่เน็ตไม่ค่อยน่าประทับใจ

Comment

โอเคครับผม

Comment

ดูชุมสายที่ใกล้บ้านสุดครับ tot true tt&t ใกล้อันไหนสุดใช้อันนั้นครับ ^ ^

Comment

Working...
          X