Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลี่ยนเมนบอร์ดทำไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปลี่ยนเมนบอร์ดทำไง

ซื้อเมนบอร์ดมาใหม่ ต้องการเปลี่ยนเป็นใช้ตัวใหม่ แต่พอเปลี่ยนแล้วเข้าวินโดวน์ไม่ได้ ต้องลบต้องไหน หรือลงDriver ตัวใหม่ทับ รึทำไง วานผู้รู้ช่วยตอบหน่อย

ต้องโกสข้ามสเปคมันครับ

http://www.bloggang.com/viewdiary.ph...oup=4&gblog=35

Comment

แวะมาดู

Comment

ขอบคุณค่ะ

Comment

เมนบอร์ดแต่ละตัวใช้ไดรเวอรชิพเซ็ทไม่เหมือนกันครับ ลงวินโดวส์ใหม่ชัวร์ที่สุด

แบ็คอัพไฟล์ใน Safe Mode ก่อน

Comment

Originally posted by Toffeecheese View Post
            เมนบอร์ดแต่ละตัวใช้ไดรเวอรชิพเซ็ทไม่เหมือนกันครับ ลงวินโดวส์ใหม่ชัวร์ที่สุด

แบ็คอัพไฟล์ใน Safe Mode ก่อน
            เห็นด้วย

Comment

ลงวินโดวส์ใหม่ แบบรีแพร์ นะ อิอิอิ

Comment

ลงวินใหม่จะเสถียรกว่านะครับ

Comment

format ลงวินโดวส์ใหม่ ง่ายๆ

Comment

Working...
                  X