Announcement

Collapse
No announcement yet.

NFS CARBON ร้อนแรงสุดท้ายยากอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• NFS CARBON ร้อนแรงสุดท้ายยากอะ

ด่านสุดท้าย ยากมาก ยังไม่เจอหัวหน้าเลยเจอแต่พวกลูกน้องก็ไม่ผ่านและ วิ่งเต็มที่ได้ที่ 2

รถมันรแรงจัง ไม่รู้จะแต่งยังไง ผมใช้ Banz รุ่น CLK หรืออะไรเนี้ยแหละจำไม่ได้ มันให้มาคันนึง

mastang ขับยากอะ ทรงตัวรถยาก กับอีกคัน ซื้อเอง Aston matin นี้ก็เกหมือนกัน เสียหลัก

ทีกว่าจะเอารถกลับมาได้ ยากมาก ไม่เหมือน Banz แต่วิ่งยังไงก็สู้ด่านสุดท้ายไม่ได้ ใครแต่งๆ

แรงๆแนะนำหน่อยครับ

ใช้ Z06 ดิ แซงตั้งแต่ออกตัว....เจอดาเรียสผ่านฉลุย...

Comment

ผมใช้ EVO ยังผ่านเรย (แต่หลายรอบหน่อยนะ อิอิ)

Comment

Originally posted by TummZ View Post
        ใช้ Z06 ดิ แซงตั้งแต่ออกตัว....เจอดาเรียสผ่านฉลุย...
        มันแรงสุดในภาคนี้แล้วนิคับ
        แต่งแล้วอัดไปเกือบ 350 แล้วมั้ง

Comment

ปรับช่วงล่างให้ดีรึยังล่ะคับ พยายามอย่าชนรับรองสูสี

Comment

เลือกลูกน้องดีๆ ก็ช่วยได้เยอะนะครับ ลองดู

Comment

Z06 EVO เอามาจากไหนผมไม่เห็นได้เลย แต่เมื้อคืนได้ LOMBONI (พิมถูกเปล่า) มาค่อยยังชั่ว พอสู้ได้

ส่วนลูกน้องผมใช้ SAL เป็นตัว ดราฟ เล่นมาที่ชนะในช่วงร้อนแรงสุดท้ายเนี้ยะ ลูกน้องเข้าที่ 1 ตลอด อิอิ

ขนาดไม่ได้แต่งรถอะไรให้มันเลยแต่ทำไมมันแรงจัง

Comment

เอาแบบหักดิบเลย ผมแต่ง dodge เน้นอัตราเร่ง แซงมันตั้งแต่โค้งแรกครับ ที่เหลือบังทางไว้ = ชนะ

Comment

Originally posted by underground1 View Post
                  เอาแบบหักดิบเลย ผมแต่ง dodge เน้นอัตราเร่ง แซงมันตั้งแต่โค้งแรกครับ ที่เหลือบังทางไว้ = ชนะ
                  สูตรเดียวกันเดะเลย

Comment

Working...
                  X