Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผลสรุปจอฟ้าของผม(ที่เคยถามไป)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผลสรุปจอฟ้าของผม(ที่เคยถามไป)

กระทู้เก่าผมหาไม่เจอครับ อิอิ

stop:c000021a(fatal system error) ไปหาตาม google มันเยอะมากมายเลยครับ

โคดนี้ของผมมันเป็นที่ HD ครับ เปลี่ยน HD อีกลูกหายเลยครับ เผื่อจะเป็นประโยชน์แก่ท่านอื่นๆน่ะครับ แต่มันก็ไม่ใช่กรณีนี้เสมอไปคับ (ไล่สาเหตุตั้งนาน) อิอิ ขอบคุณทุกท่านงับผมที่ช่วยเหลือ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับท่าน

Comment

ขอบคุณท่าน kgb99 ด้วยน่ะครับมันเริ่มเป็นตั้งแต่ ที่ผมเคยถามไปอะคับ เกี่ยวกับ register พอลง ccc 8.6 อะงับแล้วพอลงใหม่ มันเลยเปลี่ยนเป็นจอฟ้าแทน จบบัดนี้เพิ่งจะเจอคับ ไล่สะนานเลย อิอิ

Comment

ผมก็เป็นจอฟ้า แต่คนละโค้ดกัน แต่ผมไม่ได้แก้ตรงไหนเลยไม่รู้จะแก้ตรงไหนดี เลย ลง window ใหม่จบ อิอิ

Comment

Working...
        X