overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 41

Thread: เอาเคสใสมาโชว์เน้อ เอิ๊ก ๆๆ ขำ ๆๆ ภาค 2 อัพเกรด

Banned
    วัด คำตอบสุดท้าย

Default เอาเคสใสมาโชว์เน้อ เอิ๊ก ๆๆ ขำ ๆๆ ภาค 2 อัพเกรด

โย้วๆๆ หลังจากที่เฝ้ารอคอย สิ่งของมานานนนน นานนนน จนหลับ 5555+ แหละแล้วมันกะมาถึงสิ่งที่รอคอย ซิงค์อันลือลั้น Asus Silent Knight เง้อๆๆ และ + ผลงานของคนว่างงานนิดหน่อย และหมดตัว - -* (ตอนนี้ผียาจกกำลังเข้าสิงอย่างจัง) 5555+ เริ่มกันเลยเน้อ รออยู่ทำไม พอดีได้ไปเจอขอเด็ดๆๆ มาจากร้านเครื่องเขียน แหมกะเลยลองซะ ว่าจะแจ๋มแค่ไหน ^ ^

ชุดที่ใส่กะโดนสังเวย ลอกวอยซะ 555 ประกันไม่หายนะ เพราะมันอยู่กะผม เก็บไว้อย่างดี (วอย)

เน็ตกะเน่า แฟนกะทิ้ง สุดๆๆ ละอารมนี้

รูปเยอะหน่อยนะคับทำใจ แถมเน็ตเต่าสุดๆๆ เง้อๆๆ ชุดแรกนี้ขอบคุณ ท่าน flamingo สีสุดแสบแสนที่ไปเจอมา ^ ^// MasterArt แหละ ป๋า Silent Knight ที่ทำให้ผมมีเคสสวยๆๆคับบบบบ
    Last edited by aPisBot; 27 Dec 2006 at 23:30:58.

Banned

เนื่องด้วย ความว่างหรือว่าไอ้เดีย!! (ไอเดีย) อันจุดประกาย + ยังไม่ได้สาย IDE Uv มาใช้ กะเลยเอาของเก่าที่พอมีมาทำเล่นๆๆไปก่อน สายต่อภายนอกหาซื้อทั่วไปตาม 1000ทิพหรือที่แห่งใดที่ขายคอม เยอะๆๆ กะมาทำกันเล่น เอิ๊ก ๆ ๆ แปลงมังซะ ตัดหัวมัน ต่อสายใหม่ เปลียนเปง ใช้จากพอตที่เสียบ Usb ใน MB แทนเลย เอิ๊ก ๆ ๆ ๆ

ปล. พึ่งคิดได้วันนี้ + กะสาย Uv ของเก่าหมดไม่เหลือซาก กะเลยเปงสภาพเดิมๆๆแบบในรูปงับ
    Last edited by aPisBot; 27 Dec 2006 at 23:45:03.

Banned

เง้อ ๆ ๆ กัวเน็ตเน่าจัง โพดม่ะเส็ดทำไงนิ ^ ^
    รูปตอนมันตายนี้สวยนิ่งดีจังเลย ชอบๆๆ เง้อๆๆ
    Last edited by aPisBot; 27 Dec 2006 at 23:53:11.

Banned

ตอนนี้ไซด์เลนไนท์ หนุ่มหล่อของเรายังใหม่อยู่นะคับ ( ไฮเปอร์6+ ลูกพ่อใจเย็นเดียวหาพ่อใหม่ให้ ) คาดว่าอีกวันสองวันจะมีสีอื่นเข้ามาแจมด้วย 5555 พุงนี้อาจมีอัพเดพไรใหม่ๆๆให้เหงกันตอนนี้กำลังหาคนที่มีแอร์บัสอยู่นะคับ เกิดความแจ่มในหัวอีกหลายแบบ ติดตรง " ผี ย า จ ก " เข้าสิงคับ
    Last edited by aPisBot; 28 Dec 2006 at 00:06:58.

Banned

แต่ด้วยจัยอันรัก ผมชอบแบบปิดไฟ Uv มากกว่านะคับโหดดี ได้ใจ 5555 แหละสุดท้ายนี้ขอขอบคุณร้านขายของแต่งทั้งหลายที่ส่งของให้แหละหลายๆๆท่านที่ส่งมาขายต่อ 5555 ขอบคุณคับเอิ๊ก ๆ ๆๆ
    Last edited by aPisBot; 28 Dec 2006 at 00:15:51.

OverclockZone Member If_then_Else's Avatar

ฮะโหย สุดทรีนว่ะท่าน นับถือๆ ^^
    โคตะระ ขยันระบายสีเลยอ่ะ

OverclockZone Member Striker's Avatar

งดงามครับพี่

OverclockZone Member B-cool's Avatar

aPisBot สวยดีครับ สุดยอดเลย สีสันสวยงามเลยครับ อยากทำบ้างจังแต่กลัว M/B ขายไม่ออก แต่ทำไมสาย ไฟ มัน เป็นอย่างนั้นหละครับ

Banned

Quote Originally Posted by B-cool View Post
    aPisBot สวยดีครับ สุดยอดเลย สีสันสวยงามเลยครับ อยากทำบ้างจังแต่กลัว M/B ขายไม่ออก แต่ทำไมสาย ไฟ มัน เป็นอย่างนั้นหละครับ

สายมันไม่ค่อยดีอะคับตัวที่ใส่เปง Psu NoName นะคับ เง้อ ๆ ๆ ค่าสาย Uv กะเกินราคา Psu ละ 555 ไว้มีตัวค่อยถอยมาทำใหม่เพราะไฟม่ะพอนะคับ เลย ลากหัวไฟกันอ้วกเลย - -* เลยออกมารกๆๆ พันไปพันมา เง้อๆๆ แต่ถ้าเก็บเรียบร้อยสาย Uv กะคงไม่สวยอีกนั้นแหละ เง้อๆๆ รอต่อไปคับ อัพเกรด!!!! อีกคร่าาา ( อยากได้แอร์บัสจะพ่นเมนบอร์ดด้านหลังเปงลายไฟนะคับ) อิอิ

OverclockZone Member โตโม๊ะ's Avatar
    ในสายตาของสาว ๆ ทุกคน

สวยนะท่าน อิอิๆ เชียร์ให้ลงบ่อย ๆ เยย

Banned

งับจะมาลงบ่อยๆๆ ถ้ามีเงิน 5555

G.แก้มก้น Member NICKKIEZ's Avatar
    http://phonpanu.tumblr.com/

สวยงามหลายๆค๊าบผม อิอิ

OverclockZone Member panuza's Avatar
    รามอินทรา กท2,พุทธมณทน สาย2

สวยงามมากเลย แดงได้ใจจิงๆเลย 555+ เท่ดีจัง อยากได้เคสใสบ้าง

Banned

คืนนี้มาต่อ ได้ของมาเพิ่มละ เง้อๆๆ

OverclockZone Member

สวยมากมายครับ เอาสีไประบายเมนบอร์ดสุดยอดด กล้าทำนะครับ
    รอดูผลงานอยู่นะครับ รีบมาลงน้า...

OverclockZone Extreme Team eXzato's Avatar

สายรกไปติสนึง
    -----
    สวยดีงิงิๆ

. . . . Will Be Back To eXtreme Soon ! ! ! . . . .

OverclockZone Member B-cool's Avatar

ผม หละอยากรู้จริง ๆ ว่าที่ท่านพูด " เง้อๆๆ " นี่ มันคืออะไรครับท่านเห็น ใช้ บ่อย จังเลย

Banned

ประมาณว่า อิอิ ไรงี้อะคับท่านเง้อๆ ๆ แบบว่าติด !!! แก้ไม่หาย -*- สรุปคืนนี้กะไม่ได้ลง เซ้งคับ ถ่ายรูปแต่ ตัวอ่านหาย - -*

Banned

มาละอัพๆๆ หว่าจะต่อได้แทบเซ้ง ง่วงกะง่วง แต่นอนไม่หลับ 5555
    และแล้วของกะส่งมาถึง จากท่าน ..... ขอบคุณมากนะคับ กะมีซิงค์แรม ของ Vantec กะ พัดลมคู่สวยจาก Ventec เช่นกันก๊าบบบ วันนี้มาดู ซิงค์ ชัดๆๆกันดีกว่า งามๆๆ ชอบใจจิงๆๆ

Banned

เน็ตไม่ช่วยอารมจิงๆๆ เลย -*- โย้วๆๆ ชอบแนวไม่เปิด uv มากกว่าโหดๆๆๆ พอเปิดละจบเลย 555+
    กะว่าจะไปถอย Psu ใหม่มาใส่เล่นละ ซิมิหรือรายกะได้ไม่เกิน 1000 เง้อ ๆๆ คงช่วยได้มีไรต่อได้เพิ่มเติมมากกว่า (กัวไฟม่ะพอจิงๆ ) จบละคับสำหรับคืนนี้ ไว้มาต่ออีกวันหลังคับ ม่ะยู้เมื่อไร ตอนนี้มีโปรเจค 3 อีกละ จีวิว รุ่นเก่า เอิ๊ก ๆๆ พอดีเพื่อนแถวนี้จัดมาให้ยำเล่น ขำๆๆ ไว้เอามาโชว์ละกันคับ กำลังหาตังมาทำด้วยแหละ เนื้องด้วยโปรเจค one เน่าอย่างแรง (เคสมันเล็กใส่หลอด Uv ไม่ได้ ขีเกลียดยัดนั้นเอง 555) วันหลังจะเอาโปรเจค One อันเน่ามาลงให้ดู " How To ^ ^ กะเคสสิ้นคิด !!! "

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks