Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาเคสใสมาโชว์เน้อ เอิ๊ก ๆๆ ขำ ๆๆ ภาค 2 อัพเกรด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาเคสใสมาโชว์เน้อ เอิ๊ก ๆๆ ขำ ๆๆ ภาค 2 อัพเกรด

โย้วๆๆ หลังจากที่เฝ้ารอคอย สิ่งของมานานนนน นานนนน จนหลับ 5555+ แหละแล้วมันกะมาถึงสิ่งที่รอคอย ซิงค์อันลือลั้น Asus Silent Knight เง้อๆๆ และ + ผลงานของคนว่างงานนิดหน่อย และหมดตัว - -* (ตอนนี้ผียาจกกำลังเข้าสิงอย่างจัง) 5555+ เริ่มกันเลยเน้อ รออยู่ทำไม พอดีได้ไปเจอขอเด็ดๆๆ มาจากร้านเครื่องเขียน แหมกะเลยลองซะ ว่าจะแจ๋มแค่ไหน ^ ^

ชุดที่ใส่กะโดนสังเวย ลอกวอยซะ 555 ประกันไม่หายนะ เพราะมันอยู่กะผม เก็บไว้อย่างดี (วอย)

เน็ตกะเน่า แฟนกะทิ้ง สุดๆๆ ละอารมนี้

รูปเยอะหน่อยนะคับทำใจ แถมเน็ตเต่าสุดๆๆ เง้อๆๆ ชุดแรกนี้ขอบคุณ ท่าน flamingo สีสุดแสบแสนที่ไปเจอมา ^ ^// MasterArt แหละ ป๋า Silent Knight ที่ทำให้ผมมีเคสสวยๆๆคับบบบบ
    Last edited by aPisBot; 27 Dec 2006, 23:30:58.

เนื่องด้วย ความว่างหรือว่าไอ้เดีย!! (ไอเดีย) อันจุดประกาย + ยังไม่ได้สาย IDE Uv มาใช้ กะเลยเอาของเก่าที่พอมีมาทำเล่นๆๆไปก่อน สายต่อภายนอกหาซื้อทั่วไปตาม 1000ทิพหรือที่แห่งใดที่ขายคอม เยอะๆๆ กะมาทำกันเล่น เอิ๊ก ๆ ๆ แปลงมังซะ ตัดหัวมัน ต่อสายใหม่ เปลียนเปง ใช้จากพอตที่เสียบ Usb ใน MB แทนเลย เอิ๊ก ๆ ๆ ๆ

ปล. พึ่งคิดได้วันนี้ + กะสาย Uv ของเก่าหมดไม่เหลือซาก กะเลยเปงสภาพเดิมๆๆแบบในรูปงับ
    Last edited by aPisBot; 27 Dec 2006, 23:45:03.

Comment

เง้อ ๆ ๆ กัวเน็ตเน่าจัง โพดม่ะเส็ดทำไงนิ ^ ^
      รูปตอนมันตายนี้สวยนิ่งดีจังเลย ชอบๆๆ เง้อๆๆ
      Last edited by aPisBot; 27 Dec 2006, 23:53:11.

Comment

ตอนนี้ไซด์เลนไนท์ หนุ่มหล่อของเรายังใหม่อยู่นะคับ ( ไฮเปอร์6+ ลูกพ่อใจเย็นเดียวหาพ่อใหม่ให้ ) คาดว่าอีกวันสองวันจะมีสีอื่นเข้ามาแจมด้วย 5555 พุงนี้อาจมีอัพเดพไรใหม่ๆๆให้เหงกันตอนนี้กำลังหาคนที่มีแอร์บัสอยู่นะคับ เกิดความแจ่มในหัวอีกหลายแบบ ติดตรง " ผี ย า จ ก " เข้าสิงคับ
        Last edited by aPisBot; 28 Dec 2006, 00:06:58.

Comment

แต่ด้วยจัยอันรัก ผมชอบแบบปิดไฟ Uv มากกว่านะคับโหดดี ได้ใจ 5555 แหละสุดท้ายนี้ขอขอบคุณร้านขายของแต่งทั้งหลายที่ส่งของให้แหละหลายๆๆท่านที่ส่งมาขายต่อ 5555 ขอบคุณคับเอิ๊ก ๆ ๆๆ
          Last edited by aPisBot; 28 Dec 2006, 00:15:51.

Comment

ฮะโหย สุดทรีนว่ะท่าน นับถือๆ ^^
            โคตะระ ขยันระบายสีเลยอ่ะ

Comment

งดงามครับพี่

Comment

aPisBot สวยดีครับ สุดยอดเลย สีสันสวยงามเลยครับ อยากทำบ้างจังแต่กลัว M/B ขายไม่ออก แต่ทำไมสาย ไฟ มัน เป็นอย่างนั้นหละครับ

Comment

Originally posted by B-cool View Post
                  aPisBot สวยดีครับ สุดยอดเลย สีสันสวยงามเลยครับ อยากทำบ้างจังแต่กลัว M/B ขายไม่ออก แต่ทำไมสาย ไฟ มัน เป็นอย่างนั้นหละครับ

สายมันไม่ค่อยดีอะคับตัวที่ใส่เปง Psu NoName นะคับ เง้อ ๆ ๆ ค่าสาย Uv กะเกินราคา Psu ละ 555 ไว้มีตัวค่อยถอยมาทำใหม่เพราะไฟม่ะพอนะคับ เลย ลากหัวไฟกันอ้วกเลย - -* เลยออกมารกๆๆ พันไปพันมา เง้อๆๆ แต่ถ้าเก็บเรียบร้อยสาย Uv กะคงไม่สวยอีกนั้นแหละ เง้อๆๆ รอต่อไปคับ อัพเกรด!!!! อีกคร่าาา ( อยากได้แอร์บัสจะพ่นเมนบอร์ดด้านหลังเปงลายไฟนะคับ) อิอิ

Comment

สวยนะท่าน อิอิๆ เชียร์ให้ลงบ่อย ๆ เยย

Comment

งับจะมาลงบ่อยๆๆ ถ้ามีเงิน 5555

Comment

สวยงามหลายๆค๊าบผม อิอิ

Comment

สวยงามมากเลย แดงได้ใจจิงๆเลย 555+ เท่ดีจัง อยากได้เคสใสบ้าง

Comment

คืนนี้มาต่อ ได้ของมาเพิ่มละ เง้อๆๆ

Comment

สวยมากมายครับ เอาสีไประบายเมนบอร์ดสุดยอดด กล้าทำนะครับ
                              รอดูผลงานอยู่นะครับ รีบมาลงน้า...

Comment

Working...
                              X