Announcement

Collapse
No announcement yet.

Altec Lansing ACS45.1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Altec Lansing ACS45.1

ใครยังใช้อยู่มั่ง สภาพยังดีอยู่ใหม เสียงเป็นไง แล้วอายุขนาดนี้มันต้องเปลี่ยนไรมั่งเนี่ย
    ใครมีไรแนะนำมั่ง ผมใช้มาตั้งแต่ปีเกือบ 10 ปีเระ เอามาใส่กับ sound yamaha xg รู้สึกเสียงจะใสกว่า x-fi อีก รึผมคิดไปเอง....

ผมก็ใช้อยู่เหมือนกันเสียงก็ยังดีอยู่เหมือนเดิมคับ แต่รุ่นนี้มีขอเสียนิดนิงที่เสียงใส และ แหลม จะไม่ดีเท่าทีควรนะ เวลาเจอเสียงแหลมมากๆจะแตกเลย ส่วน sub ผมว่าก็ดีนะ แต่ถ้าตีแรงตู้ sub จะสั่น แต่เมื่อเทียบสมัยนั้นผมว่าสุดยอดเลยใช้มา 8 ปีแล้ว

Comment

5555+
      บอกได้คำเดียวว่าแจ่ม

Comment

ยังใช้อยู่ครับ เกือบ 10 ปี แล้ว ตอนนี้ใช้กับ digital music sx ขอบอกเลยว่าสุดยอดจริงๆ เหมาะมากทั้ง Rock ทั้ง Pop
        ยังนึกถึงวันแรกที่ซื้อมาอยู่เลย จำได้ว่าราคาตอนนั้น สูงอยู่เหมือนกัน ตอนนั้นยังมีไม่กี่ยี่ห้อเอง

Comment

ใช้อยู่ รอลองกับ 2ZS อยู่ เคยใช้กับ SB0220,Audigy1 แน่นได้ใจครับ ไม่ผิดหวังทีีเมื่อก่อนซื้อมาแพง
          Last edited by amed; 4 Feb 2010, 21:56:57.

Comment

Working...
          X