Announcement

Collapse
No announcement yet.

4600+ MA78GM-S2H เท่านี้ไปวัดไปวาได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4600+ MA78GM-S2H เท่านี้ไปวัดไปวาได้มั้ยครับ

แรม Apacer บ้านๆ ครับ ไฟ 2.0 ครับ
    ใครพอจะรู้โปรแกรมทดสอบต่างๆหลัง OC ช่วยแน่ะนำทีน่ะครับ
    พอดีไม่ค่อยมีใรทำเลยจะมานั้งลากแรมบ้านๆเล่นๆ
    Attached Files

เทสกับOrthosซัก 2 ชม ถ้าผ่านก็เนียนแล้วครับ
    http://www.techpowerup.com/downloads/385/

Comment

คุณครับ มีโปรแกรมอืนๆอีกมัยอะครับ พวก 3D Mark อะใรพวกนี้อะครับ แล้ว ก็โปรแกรมที่ วัดคะแนนการ์ดจอด้วยครับ ผมใช้ออนบอร์ดอยากปั่นคะแนนเล่นครับ

Comment

http://www.thai-amdclub.com/showthre...?p=764#post764

ถ้าทำได้แบบนี้ครับ รับรองว่า งานไหนก็ใช้ได้แน่ครับ

Comment

Originally posted by suwamit33 View Post
          คุณครับ มีโปรแกรมอืนๆอีกมัยอะครับ พวก 3D Mark อะใรพวกนี้อะครับ แล้ว ก็โปรแกรมที่ วัดคะแนนการ์ดจอด้วยครับ ผมใช้ออนบอร์ดอยากปั่นคะแนนเล่นครับ
          http://www.futuremark.com/download/
          ตามนี้เลยครับ

Comment

คุณครับ

Comment

ไปๆมาๆได้มาอีกนิดครับ เดียวดึกๆจะลองเข็นไปอีกน่ะครับอยากจะรู้ว่า แรม บ้านๆ กับ บอร์ด บ้านๆ มันจะได้สักเท่าใหร่กันเชียว ไฟแรม 2.1 ครับ

Comment

แรงครับๆ

Comment

CPUกับMB รวมกัน4000ใช่ปล่าวคับ

Comment

CPUกับMB รวมกัน4000ใช่ปล่าวคับ
                    ประมาณ 45xx อะครับ

ก่อนนอนครับ อัดไปๆมาๆรู้สึกว่าแรมตัวนี้สักจะสุดๆที่ประมาณเท่านี้หละครับ วันใหนว่างๆผมจะลองให้มันสุดๆกว่านี้ครับ คิดไปคิดมาสำหรับบอร์ดตัวนี้ก้ทำผมประทับใจไม่น้อยเลยน่ะครับ ราคาบ้าน แต่คุณภาพ ไม่บ้านจริงๆครับ

Comment

OCCT ครับ
                      ไม่นิ่งจริง ซัก 10 นาทีก็เรียบร้อย

Comment

แรงในราคาไม่แพงครับ

Comment

แหล่มเลย..

Comment

Originally posted by heatie View Post
                            OCCT ครับ
                            ไม่นิ่งจริง ซัก 10 นาทีก็เรียบร้อย

นี้แหละของจริง

เทสไปด้วย เล่น ไคสิสไปด้วย แน่นอนเรย

Comment

ผมงงกะไอ้ Temp 3 : 108'C มานร้อนจริงหรือ Programe มานไม่ Support
                              North Bridge ร้อนมากมั๋ยคับท่าน ผมนั่งเล่นไป จับไปร้อนดีเหมือนกานแนอะเลยไม่ค่อยกล้าลากอ่ะคับ
                              แล้วปรับแรมเป็น 2T ตรงใหนอ่ะคับ แนะนำหน่อย

Comment

Working...
                              X