Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้การ์ดจอใหม่มีงบ2500เครื่องรับแค่AGP4Xเอาไรดี ช่วยแนะนำหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้การ์ดจอใหม่มีงบ2500เครื่องรับแค่AGP4Xเอาไรดี ช่วยแนะนำหน่อยคับ

พอดีซื้อเกมส์มาแล้วเล่นไม่ได้เลยอยากได้การ์ดจอใหม่แต่มีมีงบแค่2500แล้วเครื่องผมก้รับแค่AGP4Xเอาไรดี ช่วยแนะนำหน่อยคับ

ไม่ต้องอัพแล้วครับ 4X เนี่ย ตอนนี้เก็บได้ 2500 ก็เก็บต่อให้ได้สัก 25000 สิครับ ยกชุดไปเลย
    รับรอง เร็ว แรง เป็น pci-x ด้วยครับ อีกอย่าง4X มันหายากแล้วครับ ทนได้ทนไปก่อนดีที่สุดครับ

Comment

ลองหา 6600 มือ2ที่เป็นagpดูคับใส่ได้คับ เ

Comment

พอร์ตAGP 4Xมานก้อเอาการ์ดจอAGP8Xมาใส่ได้นี่ครับแค่มันวิ่งไม่เต็มกำลังเท่านั้นเอง 2500 ถ้าเอาฝั่งatiก้อได้9600pro ezครับ หรือเก็บอีกนิดให้ได้3700 เอาpwcolorครับati x700ครับ สเปคน่าสนใจดี หรือไม่งั้นก้อเป็นฝั่งnVIDIA รุ่น6600 เหมือนที่คำตอบข้างบนบอกอะครับ

Comment

แล้วแต่ล้ะกันน้ะครับ แต่ผมว่า เปลืองเงินกับการอัพซะมากกว่า ซึ่งอัพไปก็ใช้ไม่ได้เต็ม
          เหมือนจ่าย2000 ใช้1000 ดูมันไม่คุ้มแล้วน่ะครับ ท่านจะเอางัยก็อยู่ที่ท่านล้ะครับ
          ผมแนะนำเท่านี้ล้ะกันว่า "ไม่คุ้ม" ครับ

Comment

9550ขึ้นไป

Comment

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
              ไม่ต้องอัพแล้วครับ 4X เนี่ย ตอนนี้เก็บได้ 2500 ก็เก็บต่อให้ได้สัก 25000 สิครับ ยกชุดไปเลย
              รับรอง เร็ว แรง เป็น pci-x ด้วยครับ อีกอย่าง4X มันหายากแล้วครับ ทนได้ทนไปก่อนดีที่สุดครับ
              เห็นด้วยครับ....เก็บเงินไว้อัพใหม่หมดดีกว่าครับ...อัพไปเสียดายเงิน..ยิ่งบอกเอามาเล่นเกมส์ด้วย
              ยิ่งไม่น่าอัพครับ...

Comment

Working...
              X