อยากได้อุปกรณ์ network แบบหนึ่งไม่รู้มันเรียกว่าอะไรครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 3 of 3

Thread: อยากได้อุปกรณ์ network แบบหนึ่งไม่รู้มันเรียกว่าอะไรครับ

OverclockZone Member

Default อยากได้อุปกรณ์ network แบบหนึ่งไม่รู้มันเรียกว่าอะไรครับ

คืนผมอยากได้อุปกรณ์ที่
    รับสัญญาณ internet จาก wireless router ตัวหนึ่งโดยใช้ wireless
    จากนั้นต่อสัญญาณออกเป็นแบบสาย LAN ให้เครื่องลูก

มันเรียกอะไรครับมีรุ่นไหนแนะนำบ้างครับ
    ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

OverclockZone Member Kunio's Avatar
    อยู่ข้างๆสาวแว่นตลอดไป...ว่าแต่จะไปหาไหนอะ ?

Access Point ที่มี LAN 8 พอร์ตเหรอคับ
    หรือ Router ที่ปิด DHCP แล้วต่อเป็น Access point ธรรมดา แทน

OverclockZone Member Kunio's Avatar
    อยู่ข้างๆสาวแว่นตลอดไป...ว่าแต่จะไปหาไหนอะ ?

ถ้า Linksys +4แลนพอร์ตประมาณ 1700 นะคับประกัน Ingram

Bookmarks

Bookmarks