Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอามั่ง Asus Silent Knight Feever

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอามั่ง Asus Silent Knight Feever

เพิ่งเปลี่ยนมาวันนี้ เห็นโพสกัน คันไม้คันมือ เอากะเขาบ้าง อิอิ

... อันนี้ผมติดซิงค์กลับหัวนะครับ แต่แ้ก้ไขแล้ว อิอิ
    Last edited by golfpipo; 28 Dec 2006, 02:29:27.

Comment

...อันนี้ผมติดซิงค์กลับหัวนะครับ แก้ไขแล้ว อิอิ
      Last edited by golfpipo; 28 Dec 2006, 02:30:11.

Comment

-*- ทำไมมันเปงงั้นอะท่าน ^^ เง้อๆๆ ๆ บอร์ดหรูด้วยจิเอิ๊ก ๆๆ เคสกะสวย อยากได้วุ้ย!!

Comment

เงอ หงาย ขึ้น psu หรอ งับ ลมออก อะ ซื้อมาเท่าไหรอะ งับ 2050 หรือ ถูกก่า นี้เอย ดูไปดูมามานแปลก ๆ นะครับ ของเล่นใหม่กะจาเอาเช่นกานแต่ รอคนเทส ก่อน งับ ว่าเป็นจะใด

Comment

ผมก็ว่ามันแปลกๆ มันน่าจะตั้งตรงเหมือนชาวบ้านเขา แต่ผมมันAM2 มันต้องหงายขึ้นอะครับ
            จะให้มันตั้งตรง มันก็ไม่เข้าล็อค งงเหมือนกัน

Comment

อะจึ๋ย ผมติดซิงค์กลับหัวครับท่าน
              สงสัยมึนไปหน่อยไอ้เราก็ว่า ทำไมมันแปลกๆ แก้ไขแล้วครับ พรุ่งนี้เอามาให้ดูใหม่ละกาน

ขายขี้หน้ามั้ยนั่น ใช้บอร์ดหรู เคสสวย แต่ติดซิงค์กลับหัว 555

Comment

Originally posted by golfpipo View Post
                อะจึ๋ย ผมติดซิงค์กลับหัวครับท่าน
                สงสัยมึนไปหน่อยไอ้เราก็ว่า ทำไมมันแปลกๆ แก้ไขแล้วครับ พรุ่งนี้เอามาให้ดูใหม่ละกาน

ขายขี้หน้ามั้ยนั่น ใช้บอร์ดหรู เคสสวย แต่ติดซิงค์กลับหัว 555

กะแย้วป๋มลองหมุนๆๆดูมันกะออกด้านข้างอยู่ดีแหละ -*- เอิ๊ก ๆ ๆ ๆ

Comment

ผมก็ว่า แหะๆๆ เอารูปมาดู หน่อย เดอ งิงิ ผมกะจา สอย HR-01 อะ น่าจะเย็นก่า งิงิ

Comment

555 สาวก Asus Nnight มาีเพิ่มอีกคนแล้ว สวยมากครับ อิฉาจริง ๆ เคสก็สวย การ์ทจอก็แรง ข้างในเคส โลงดีครับ ใช้ PSU ตั้ง 650 w เลยเหรอครับท่าน

Comment

เค้ามีเปงแก๊งค์แย้วหยอเนี่ย อิอิ

Comment

ติดตั้งแนวนี้ Heatpipe ขนานกับพื้น ประสิทธิภาพที่ได้มาจะลดลงไปมากนะครับ ลองหมุนๆดูว่าติดตั้งได้มั๊ย จริงๆแล้วมันควรจะติดตั้งให้เป่าลมออกทางหลังเคสนะ

Comment

Originally posted by B-cool View Post
                          555 สาวก Asus Nnight มาีเพิ่มอีกคนแล้ว สวยมากครับ อิฉาจริง ๆ เคสก็สวย การ์ทจอก็แรง ข้างในเคส โลงดีครับ ใช้ PSU ตั้ง 650 w เลยเหรอครับท่าน
                          650w ไม่เต็มวัตต์ครับ ไฟ12v น้อยครับ ก็อยากเปลี่ยนไปใช้ยี่ห้อดีๆนะ แต่มันยังเอาอยู่
                          เลยไม่รู้จะเปลี่ยนทำไม

ซิ้งสวยมากครับ สวยก่วาซาวแมน9700อีกครับ ราคาใช้ได้ด้วย

Comment

Originally posted by cartoonmeww View Post
                            ผมก็ว่า แหะๆๆ เอารูปมาดู หน่อย เดอ งิงิ ผมกะจา สอย HR-01 อะ น่าจะเย็นก่า งิงิ
                            แก้ไขแล้วครับ เด๋วจะตั้งลงกระทู้ใหม่ครับผม

Comment

ที่จริงติด sink แบบนี้ก็สวยดีนะครับ ไม่จำเป็นต้อง เหมือนใครครับ ยังไง มันก็ระบายความร้อนได้ครับ โดย เป่าเข้าไปที่ PSU แล้ว PSU ก็มีพัดลมดูด ออกอยู่แล้ว ไม่น่ามีปัญหาอะไร ไว้เบื่อ ๆ ค่อยเปลียน ก็ได้ครับ ไม่ต้องรีบ ครับ เท่ดีไม่เหมือนใคร

Comment

Working...
                              X