Announcement

Collapse
No announcement yet.

อย่างนี้เรียกว่าเจ้งไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อย่างนี้เรียกว่าเจ้งไหมครับ

เปิดสวิทแล้วพัดลมแค่กระตุกนิดหน่อย ก่อนหน้านี้ ผมเปิดแล้วHard Disk ใหม้ เหม็นคลุ้งพอถอดออกบูตใหม่ก็ยังเหมือนเดิม ผมแค่อยากทราบว่าอะไรเสียแน่ cpu หรือ mb ไม่มีตัวอื่นลองด้วยสิครับ 1 pentium 4 2.2 G
    2 MB 478 asus p4 8533
    หรือว่าไปแล้วทั้งหมด จะใด้ทิ้งครับ ใครรูช่วยที

psu mb ลองเช็คดูครับ

Comment

เสียบทุกตัวแล้วครับ หรือต้องเชตตัวไหนเพิ่มไหมครับเพราะคุ่นแต่ AMD ครับ

Comment

ผมเสียบไฟเหลวม จบข่าว อิอิอิ ขอบคุณคุฯวิกร ตอนนี้หากาดจอก่อนละ

Comment

ระวัง มันจะไปทั้ง ยวง นะคับ *-*

Comment

Working...
          X