Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD 3850 3700บาท ที่ว่านี่มีขายที่ไหนบ้างครับ รบกวนด้วยครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD 3850 3700บาท ที่ว่านี่มีขายที่ไหนบ้างครับ รบกวนด้วยครับผม

ผมเดินหาแถวบางกะปิไม่มีเลย ปวดหัวแล้น รบกวนหน่อยนะครับ แล้วตัว 9600gso มันดีกว่าหรือว่าไม่ดีกว่ายังไง รอบกวนอีกทีครับผม ขอบคุณมากครับ
    Last edited by Aizz; 8 Jul 2008, 00:33:24.

พันทิพย์เลยครับ

Comment

่ำjedi ครับ

Comment

ขอบคุณครับผม ขอบคุณมากครับ พรุ่งนี้ไปเลย ไม่ไหวแล้ว

Comment

ผมชอบ Gso แต่ ชอบ ATI เพราะงั้น แล้วแต่ชอบเรย

Comment

Working...
          X