Announcement

Collapse
No announcement yet.

RPGใน3เกมนี้เกมไหนคือที่สุดในใจท่านครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• RPGใน3เกมนี้เกมไหนคือที่สุดในใจท่านครับ

ช่วยผมเลือกทีนะครับคือผมจะซื้อมาเล่นอ่ะครับ

1.silverfall
    2.dawn of magic (เกมonlineป่าวอ่ะครับตอบด้วยนะ)
    3.ys : origin

ตอนนี้ผมได้ดูวิดีโอตัวอย่างเกมในยูทูบแล้วน่าเล่นมากผมชอบเกมแบบคลิกให้มันเดินอ่ะครับแบบdiabloไม่ชอบแบบกดเดินแบบactionเท่าไร ซื้อoblivionมารู้สึกผิดหวังเล็กๆที่ไม่ดูให้ดีไม่ใช่เกมไม่ดีนะครับแต่ไม่ชอบลงถ้ำเลยอ่ะ

ใครเล่นเกมไหนอยู่ก็แนะนำทีนะครับ
    สุดท้ายนี้ขอขอบคุณมากครับที่แสดงความคิดเห็น

titan quest

Comment

คงเป็น ซิลเวอร์ฟอลล์ แต่ถามหน่อย ys : origin มันมีชื่อเต็มมั๊ย คือไม่รู้อ่ะ

Comment

Originally posted by ginvi[ View Post
        คงเป็น ซิลเวอร์ฟอลล์ แต่ถามหน่อย ys : origin มันมีชื่อเต็มมั๊ย คือไม่รู้อ่ะ

เป็นเกมญี่ปุ่นครับ เดินแบบเกมญี่ปุ่นเลย สนุกดี แบบอารมณ์เอเซียครับ แถมสวยดีใช้ได้เลยครับ

Comment

Oblivion คร๊าบบบบบบบบบบบบ
          The Witcher
          ์NWN 2
          55555555 ขอแหวกแนวหน่อยครับ

Comment

the witcher ครับไม่ได้เป็นแฟน rpg
            พอได้ลองเล่น the witcher ดูพระเอกเทห์ดี...

Comment

Oblivion
              MassEffect
              TitanQuest:Im
              Diablo

Comment

dawn of magic ไม่หนุกเหรอคับ

Comment

Arcanum
                  ผมว่าดีที่สุดเท่าที่เคยเล่นมา
                  ไปหาลองดิ

Comment

Originally posted by sungod1422 View Post
                    dawn of magic ไม่หนุกเหรอคับ
                    อย่างเลวเลยครับ ผมได้แผ่นมาหักทิ้งไปเลย

สำหรับผม RPG ต้อง Dungeon Siege

Comment

ELDER SCROLL
                      DIABLO

Comment

ถ้าปี 2008 และตอนนี้ ผมให้ MassEffect เลย เล่นแล้วสนุกมาก สุดยอด RPG

เกมนี้ผมเล่นแล้วถึงยังไม่จบก็เถอะ

Comment

MassEffect คับ

Comment

.. DIABLO

Comment

RPG ต้อง Final Fantasy เท่านั้นครับ สำหรับผม

เเฟนพันธ์เเท้เกม RPG ต้องไม่พลาด

Comment

Working...
                              X