Announcement

Collapse
No announcement yet.

Scythe ANDY Samurai มีขายที่ไหน และราคาเท่าไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Scythe ANDY Samurai มีขายที่ไหน และราคาเท่าไรครับ

เข้าไปเช็คใน TK กับ jedi แล้ว ไม่เห็นมีเลย หรือว่าเลิกสั่งเข้ามาขายแล้ว

Originally posted by hash View Post
    เข้าไปเช็คใน TK กับ jedi แล้ว ไม่เห็นมีเลย หรือว่าเลิกสั่งเข้ามาขายแล้ว

เข้าเวป tk แล้วค่อยๆ หาดูก็เจอครับ
    http://www.tkcom99.com/index.php?sta...=6&s_cat_id=43

Comment

หามือ 2 ในนี้ก็ได้นะครับ เห็นมาเรื่อยๆ

Comment

TKครับ หรือ ไม่ก็OCZ ครับมีแน่นอนครับ อิอิ

Comment

ว่าแต่ว่าทำไมสนใจตัวนี้ล่ะครับ ขอเหตุผลหน่อยสิ
          เพราะเห็นตอนนี U 120 ex กำลังมาแรง

Comment

andy มันเป่าลงบอร์ด แล้วก็เย็นเจี๊ยบนะครับ ผมว่า เคยใช้อยู่ ไม่น่าขายไปเลย *-*

Comment

ใชอยู่ ก็เย็นดีนะ

Comment

Originally posted by ooXYZoo View Post
                ว่าแต่ว่าทำไมสนใจตัวนี้ล่ะครับ ขอเหตุผลหน่อยสิ
                เพราะเห็นตอนนี U 120 ex กำลังมาแรง
                ก็เพราะมันเป่าลงบอร์ดนี่แหละครับ
                ผมว่า Zipang ก็น่าสนนะ

Comment

Working...
                X