Announcement

Collapse
No announcement yet.

dmc4(pc) ออกวันนี้เปล่าครับ(8ก.ค.)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• dmc4(pc) ออกวันนี้เปล่าครับ(8ก.ค.)

ตามหัวข้อเลยครับ คลับคล้ายคลับคลาว่าออกวันนี้นะ
    อยากเล่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตามกำหนด มัน 24 ก.ค. นะ ถ้าผมจำไม่ผิด

รอผู้รู้ท่านต่อไปมาบอกละกันไม่แน่ใจ

Comment

แค่เดโม่ก็มันส์แล้ว

Comment

เห็นมีคนเอามาให้โหลด แต่ไม่รู้ว่าเป็นไง(ผมรอที่ประจำ)

Comment

DMC ---- ย่อมาจากอะไรเหรอ งง หุหุ พักนี้มุงานหนักไปหน่อย เบลอไปเลย

Comment

กำหนดการ ออกวันนี้คับ (ว่าจะตั้งกระทู้ตั้งแต่เมื่อวานแล้ว)

d(-__-")b กลัวรกบอร์ด

Comment

ไหงในเว็บมันบอกว่าวันที่ 24 หนอ เว็บ Capcom อ่า

Comment

มาอีกแล้ว แต่ ภาค เก่ายังเล่นไม่จบ เลย อะ

Comment

Originally posted by sanitkku View Post
                  DMC ---- ย่อมาจากอะไรเหรอ งง หุหุ พักนี้มุงานหนักไปหน่อย เบลอไปเลย
                  DMC = Devil May Cry น่าจะใช่นะ รู้สึกว่าเว็บบิท จะปล่อยกันแล้วนะครับ แบบตัวเต็มเลย รับรองความมันส์ได้ ตอนนี้ยังเล่น 3 อยู่เลยครับ อารมย์ค้าง

Comment

รู้สึกว่าเว็บบิท จะปล่อยกันแล้วนะครับ แบบตัวเต็มเลย
                    เว็บไหนครับ ทำไมผมไม่เห็นเลย

Comment

Originally posted by วิหคเหินหาว View Post
                      DMC = Devil May Cry น่าจะใช่นะ รู้สึกว่าเว็บบิท จะปล่อยกันแล้วนะครับ แบบตัวเต็มเลย รับรองความมันส์ได้ ตอนนี้ยังเล่น 3 อยู่เลยครับ อารมย์ค้าง
                      ของตัว XBOX หรือปล่าวครับ ที่เห็นส่วนใหญ่ชอบปล่อยตัวของ XBOX กันนะ

Comment

ของ PC ยังไม่เหนเลยครับ (ตามเงบบิทชั้นนำ หรือแม้แต่เวบนอกก็ตาม)

ตามกำหนดการบอกเลื่อนมาวันที่ 7 กค. ครับ แล้วนี่เป็นวันที่ 28 อีกแว้ววววววว (รึปล่าว ไม่ชัวร์ครับ)

แล้วไอ่นี่อีกเกม ALONE IN THE DARK หายไปเยย ทำไมมันเงียบจั๋งซี้ . . . . . .

Comment

8 ก.ค. สำหรับ USA
                          11 ก.ค. EU AU
                          12 ก.ค. EA เอาเข้าไทยครับ 599 บาท
                          24 ก.ค. JP และภาษาญี่ปุ่น ออกช้าแต่ระบบดีสุดครับแก้ bug มาเยอะ

Comment

Comment

Originally posted by Khow View Post
                              8 ก.ค. สำหรับ USA
                              11 ก.ค. EU AU
                              12 ก.ค. EA เอาเข้าไทยครับ 599 บาท
                              24 ก.ค. JP และภาษาญี่ปุ่น ออกช้าแต่ระบบดีสุดครับแก้ bug มาเยอะ
                              ตามท่าน khow ครับ
                              ส่วนผมก็จะเล่นทั้งของ US กับ JP
                              version Japan ถือว่าทำออกมาดีสุดครับ สาเหตุก็ตามท่าน khow ครับ ^^

ส่วน Alone in the dark ภาคใหม่ ออกนานแล้วครับ
                              ตั้งแต่วันที่ 20 เดือนที่แล้ว
                              แต่เขายัง crack ไม่ได้ครับ ต้อง activate online แบบ bioshock แหละครับ
                              นั้นคือปัญหาเลย

ตอนนี้รอ Devil May Cry 4 ครับ เล่น DEMO จนเบื่อแล้ว
                              ผมว่าคงต้องรออีก 1-2 วัน คงมาพร้อม crack เนี่ยแหละครับ

Comment

Working...
                              X