Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคส จีวิว ตัวใหม่ที่มีพัดลมข้างใหญ่ๆ ชื่อรุ่นอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคส จีวิว ตัวใหม่ที่มีพัดลมข้างใหญ่ๆ ชื่อรุ่นอะไรครับ

เคส จีวิว ตัวใหม่ที่มีพัดลมข้างใหญ่ๆ ชื่อรุ่นอะไรครับ

แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

น้าจะเป็น G-view I นะคับ เพราะเป็นรุ่นใหม่ จะมีพัดลมข้างๆๆใหญ่ๆ

Comment

นี่ใช่ป่าวคับ ใช้ตัวสีดำอยู่ พัดลมใหญ่สะใจดี อิอิ แต่งงว่าทำไมมันบอกว่ามีพัดลม 12 ซม. 3 ตัว แต่เห็นมี 2 เองคือข้างหน้า กับข้างหลัง จากรูปก็จะเห็นแค่ 2 เหมือนกัน
      Last edited by Pow; 8 Jul 2008, 10:12:39.

Comment

พัดลมใหญ่นี่กินไฟหรือป่าวเเล้วมันดีไม๊ครับกำลังจะซื้อเคสใหม่อยู่เห็นเมื่อวาน

Comment

สีดำน่าสอยจิงๆเรย ชอบๆๆๆๆๆ

Comment

แล้วมีใครทราบราคามั้งมั้ยครับว่าประมาณเท่าไหร่ อยากรู้อ่ะ

Comment

1650 คับ ประมาณนี้

Comment

เค้านับพัดลมที่อยู่ใน PSU ด้วยอ่ะครับ..เลยเป็น 3 พัดลม ตรง PSU เค้าใช้แบบ 12 CM. พัดลมใหญ่กินไฟไม่ต่างจากพัดลมเล็กเท่าไหร่ครับ...

Comment

1,550 ครับ 4-5วันก่อนเดินไปเห็น สวยดี

Comment

สีดำล้วน น่าสอยจัง แต่ ไม่เอาดีก่า

สอยของ เรดแม๊ก นินจา ดีก่า อิอิ

ปล. พรุ่งนี้เจอกันนะน้อง นินจา

Comment

ผมเจอมา1450ที่พันทิพงามวงวาน

Comment

ก็ไปเดินมองๆอยู่ เห็นพัดลมใหญ่ โอโห คงไม่ต้องกลัวเรื่องร้อน

Comment

Working...
                        X