Announcement

Collapse
No announcement yet.

Alive7G เป็นไงบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Alive7G เป็นไงบ้าง

ลากได้เท่าไหร่กันบ้างเหรอครับ พอดีจะเอา 6g ไปเครมคับไม่แน่อาจจะเปลี่ยนถ้าไม่มีของ ไม่ทราบว่าตัวไหนดีกว่ากันครับผม ใครมี alive7g ขอชมหน่อยน่ะครับ

X2 4200 90nm ใด้ประมาณ 2.6g ครับ
    ลากบัสอย่างเดียวนะครับ

Comment

ดันครับๆ

Comment

6กับ7 ก็ไม่ไดต่างอัไรกันมากเลยครับ

Comment

ขอบคุณท่านหนึ่งครับผม มันต่างแค่ชิบ VGA ON ปะงับ นอกนั้นเหมือนกันหมดเลยมั้ง แต่ไฟแรม 7G มันเห็นค่าเลยครับ สูงสุดได้ 2.05 V.( เหมือนถามเองตอบเองเลยงิ)

Comment

ไฟแรม 6G ULTRA HIGH ก็ประมาณนี้แหละครับ

นอกจาก P ที่ยัดเข้ามา 2.2V

Comment

7G Bios p2.20 ผมได้ไฟ แรม 2.2 เช่นกันแล้วครับ

Comment

ทำไม 7G มัน R. เยอะจังครับ แล้วตัวไหนดีครับ

Comment

ใช่ตัวนี้หรือป่าว ไม่ใช่ต้องขออภัย

http://www.overclockzone.com/fluke/y...20p/index.html

Comment

Working...
                  X