Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ lcd wide 20-22 นิ้ว หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ lcd wide 20-22 นิ้ว หน่อยครับ

ช่วยช่วยแนะนำ lcd wide 20-22 นิ้ว หน่อยครับ
    งบไม่เกิน 15000 (จะมีปะเนี่ย - -)

และช่วยแนะนำสถานที่ซื้อด้วยครับ
    ผมอยู่แถวลาดพร้าวอะ

ไม่ลองดูlcd tv ไปเลยล่ะครับมีช่องต่อคอมโพเนนท์ด้วยอ่ะครับ ความเร็วประมาณ8msมังหรือ16เนี่ย เห็นที่คาร์ฟู โลตัส แต่จำยี่ห้อมะได้--"

Comment

ฟิลลิป ครับ

Comment

ภาพจะดีเท่าหรือครับ? แล้วยี่ห้อไหน อะครับ

แล้วมีจอ รุ่นไหนแนะนำอีกปะครับ?
        หรือว่าซื้อ tv ดีกว่าแน่นอนครับ?

Comment

Benq FP202W ...............

Comment

ถ้าทีวีมันดีอย่างครับนอกจะดูทีวีได้แล้วยังมีช่องคอมโพเนนท์ไว้ต่อด้วยอ่ะครับสำหรับอยากต่อเครื่องเล่นdvd หรือพวกเกมส์คอนโซลก็สะดวกดีครับ ส่วนยี่ห้อจำมะได้อ่ะครับลองเดินดูเองดีกว่าครับถ้าจำไม่ผิดผมเห็นขนาด20นิ้วราคาประมาณ15000.-น่ะครับอีกอย่างจอภาพจะใช้แบบคุณภาพด้วยอ่ะครับจำไม่ได้มันเรียกว่าไรสังเกตุสเปคมันเป็น16.7ล้านสีน่ะครับถ้าlcdทั่วไปจะเป็น16.2จอจะเป็นอีกประเภทนึงน่ะครับ

Comment

ถ้าเป็นจอมอนิเตอร์ลองนี่ดูครับ Sumsung 205BW

Comment

ทีวีนี่ผมเดินหาไม่เจอเลยอะครับ
                เจอแต่รุ่น 32 นิ้วอะ 3 หมื่นครับ -*-

แล้วภาพต่างกันมากป่าวครับ
                อันไหนดีกว่าอะครับ
                เพราะจอก้อต่อ xbox360 ได้ครับ

Comment

ผมว่าถ้า 20 นิ้วน่าเล่น ViewSonic 20" VX2025WM ครับสีสันสวยงามครับมุมมองกว้างจอเป็นแบบ P-MVA ครับให้สีได้สวยกว่าจอ TN แน่นอนครับผม ลองเดินดูพันทิพครับแล้วลองเปรียบเทียบสีดูครับ

Comment

ผมเหนมี benq 22 นิ้วตัวนึงก็น่าสนใจดีนะครับ แต่ยังไม่เคยเห็น viewsonic เลย เดี๋ยวไปเดินหาดูอีกรอบ

Comment

ผมเห็นที่คาร์ฟูแยกบ้านแขกอ่ะครับ ลองดูสาขาใกล้บ้านท่านดูครับ

Comment

Originally posted by Comlow View Post
                        ถ้าเป็นจอมอนิเตอร์ลองนี่ดูครับ Sumsung 205BW
                        เพิ่มเติมข้อมูลเรื่องราคาให้แล้วกันนะครับ

20'' LCD SAMSUNG 205BW 13,990 ราคา ณ วันที่ 28-Dec-06

Comment

เพิ่มอีกรุ่นเป็นตัวเลือกละกัน dell 2007wfp ด้วยครับ แจ่ม....

Comment

Working...
                          X