Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนใช้ tuniq หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนใช้ tuniq หน่อย

เจ้า tuniq เนี่ยมันติดพัดลมเพิ่มได้ไหมครับ
    นอกจากตัวข้างใน เอาคลิบติดแบบ 120ux ได้หรือป่าว

http://www1.coolermaster.com/index.p...330Elite%20330
    มาใส่กับตัวเนี่ย

Comment

แค่พัดลมของมันก็ เย็น แล้วก็ ดังพอควร แล้วนะครับ

นายต้องลองแปลงเอาละครับ ถ้าอยากจะติดพัดลมอีกตัว

เคสผม 331 ครับ ใส่ได้ แหะๆ สบายๆเลย

Comment

มีใครเคยลองมั่งหนอ

Comment

แค่นั้นยังไม่พอหรือท่าน.....ผมก็ว่าเย็นแล้วนะ ถ้าจะเพิ่มก็คงต้องหาวิธีลงอะคับ

Comment

แล้วถ้าจะเอาตัวที่ให้มาออกแล้วเอาตัวอื่นใส่แทน อะครับได้เปล่า เห้นบอกว่ามันดัง เผื่อเอาตัวอื่นใส่แทนอาจจะ

เงียบลง

Comment

ลองเอาพัดลมแปะแล้สเอวCable Tieรัดดูครับ วิธีเดียวกับที่ทำกับ120U ex

Comment

ถ้าดังก็ปิดฝาเคสซะก็เงียบแระ

Comment

อยากเย็นกว่าเดิม เปลี่ยนพัดลมข้างในซิ้งง่ายกว่ามั้งครับ (แต่พัดลมเดิมปรับรอบสุดมันก็แรงใช้ได้แล้วนะ) ถอดสกรูตรงแผ่นเหล็กด้านบนแล้วดึงขึ้นมา พัดลมจะติดมาด้วยคุณจะเห็นเองละครับว่าเปลี่ยนพัดลมยังไง

Comment

Working...
                  X