Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่าน turionx2 หรือคนอื่นๆ มีเรื่องรบกวนนิดครับ Turbo Mem + S41

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่าน turionx2 หรือคนอื่นๆ มีเรื่องรบกวนนิดครับ Turbo Mem + S41

เรื่อง Turbo Mem กับ S41 ท่านพี่ใช้ Driver ตัวไหนครับ
    มีโครงการ 1 ใช้ S41 2 ท่าน แล้วใช้ driver 1.5 ไม่ได้ครับ ผมเลย อยากรบกวนถามท่านหน่อยว่าท่านใช้ Driver ตัวไหน ครับ

0/

รออยู่ อิอิ

Comment

โทดคร้าบมาซะดึก ทั้งs41 g1 ผมใช้ driver จากแผ่น G1 เลยครับ ติ๊กได้ทั้ง2ช่อง สบายไป อิอื คุณเอก ผมเอาอีกตัวน่ะ าั่งเผื่อด้วยเด่อ

Comment

ว่างๆ อัพให้หน่อยงับบบ

มานตัวเดียวกะในเวป asus ป่าววหว่า

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
          โทดคร้าบมาซะดึก ทั้งs41 g1 ผมใช้ driver จากแผ่น G1 เลยครับ ติ๊กได้ทั้ง2ช่อง สบายไป อิอื คุณเอก ผมเอาอีกตัวน่ะ าั่งเผื่อด้วยเด่อ
          ขอบคุณมากครับบ ท่าน

Comment

พรุ่งนี้อัพแล้วจะเอา link มาลงคร้าบบบ

Comment

รอ link ครับบบบบ

Comment

รอลิงค์ เมื่อว่าลงเสร็จ ตอนแรกติ๊กได้สองช่องเลยครับ แต่พอรีเครื่องใหม่ ช่องที่สอง ก็เป็นเหมือนเดิม
                ต้องติ๊กใหม่อีก คือว่าชองสอง ready drive ติ๊กแล้ว รีเครื่องแล้ว ต้องติ๊กใหม่ ผมใช้ 1.5 ไม่ได้
                ใช้1.7อยู่ครับ รอลองตัวของท่านทุเรียนดู

Comment

แบบว่า ไม่เคยฝากไฟร์เลยอ่าครับ รบกวนใครpm web มาหน่อยได้ใหมครับ ฝากไม่เป็น ^^

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                    แบบว่า ไม่เคยฝากไฟร์เลยอ่าครับ รบกวนใครpm web มาหน่อยได้ใหมครับ ฝากไม่เป็น ^^
                    ท่าน Turionx2 ครับ ส่ง EMS ไปให้แล้วเด้อ แต่ไม่มี EMS-ID นะ
                    เอาใบไปหายไหน ไม่รู้ ไม่แม่ค้าน้ำส้ม ก็ แซนวิส หละ 555 ได้สินค้า พรุ่งนี้ก่อน 16.30 ครับ

Comment

ขออนุญาตสอบถามท่านที่ลง ITM แล้ว ว่าท่านใช้ Driver ตัวไหนครับ รู้สึกว่ามีหลายเวอร์ชั่นเหลือเกิน สับสนว่าใช้เวอร์ชั่นไหนแน่

Comment

ของผม 1.5 เดิมๆ ครับ

Comment

ขอโทษที่ช้าครับ กำลังอัพโหลดให้ พอดีเช้าๆงานเยอะ ^^
                          เสร็จแล้ว ลองดูครับของผมใช้งานได้ดี http://www.uploadtoday.com/download/...7a19cecb9173a7
                          Last edited by turionx2; 21 Aug 2008, 11:47:26.

Comment

ขอโทษที่ช้าครับ กำลังอัพโหลดให้ พอดีเช้าๆงานเยอะ ^^
                            ว้าวๆๆๆๆๆๆสุดยอดเลยท่านทุเรียน ขอบคุณที่ท่านสละเวลามาอัพให้ งานเยอะเกรงจัย

Comment

Originally posted by data_db2 View Post
                              ท่าน Turionx2 ครับ ส่ง EMS ไปให้แล้วเด้อ แต่ไม่มี EMS-ID นะ
                              เอาใบไปหายไหน ไม่รู้ ไม่แม่ค้าน้ำส้ม ก็ แซนวิส หละ 555 ได้สินค้า พรุ่งนี้ก่อน 16.30 ครับ
                              ไวมาก ^^ เร็วกว่า T9300 ซะอีก

Comment

Working...
                              X