Announcement

Collapse
No announcement yet.

5.1 ราคาไม่เกิน 2 พัน อันไหนดีครับ(งบน้อย+เมียงก)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 5.1 ราคาไม่เกิน 2 พัน อันไหนดีครับ(งบน้อย+เมียงก)

ตามนั้นครับ งบน้อยจริงๆ ตัวเก่ามันลาจากไปแล้ว เงินไม่มีแต่ขาดเสียงเพลงไม่ได้ ขอเมียมันก็ไม่ให้
    จำใจตัดค่าขนมมาได้แค่2000 ขาดตัวครับ ห้ามเกินด้วย ไม่งั้นเดือนนี้มาม่าทั้งเดือนแน่ครับ รบกวนด้วยครับ
    อ้อ...แนะนำซาวน์ถูกๆ ประมาณ2 พัน (เช่นเดิม) +- นิดหน่อย ด้วยนะครับ
    (ถ้าได้จาแอบทุบกระปุกเมียมาซื้อครับ)
    ................................................

ยอมหัวแบะ...ไม่ยอมขาดเสียงเพลง

+300 x3ไป

Comment

PMไปแล้วนะครับ

Comment

Originally posted by Max 77 View Post
        ตามนั้นครับ งบน้อยจริงๆ ตัวเก่ามันลาจากไปแล้ว เงินไม่มีแต่ขาดเสียงเพลงไม่ได้ ขอเมียมันก็ไม่ให้
        จำใจตัดค่าขนมมาได้แค่2000 ขาดตัวครับ ห้ามเกินด้วย ไม่งั้นเดือนนี้มาม่าทั้งเดือนแน่ครับ รบกวนด้วยครับ
        อ้อ...แนะนำซาวน์ถูกๆ ประมาณ2 พัน (เช่นเดิม) +- นิดหน่อย ด้วยนะครับ
        (ถ้าได้จาแอบทุบกระปุกเมียมาซื้อครับ)
        ................................................

ยอมหัวแบะ...ไม่ยอมขาดเสียงเพลง
        ตัวเก่าโมเล่นเลยสิครับ งิ

Comment

creative ที่ HWH ลดราคาอยู่ 2 พันนิดๆ

Comment

Comment

มัน x1300 ราคาประมาน 2500+-200
              5.1 ใสดีเพราะลำโพงหรือการ์ดผมไม่แน่จัย
              แต่ใส่แน่ๆ

Comment

Working...
              X