Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยวิจารณ์ลำโพง Creative SBS A500 ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยวิจารณ์ลำโพง Creative SBS A500 ให้หน่อยครับ

ไม่รู้ว่าเสียงอยู่ระดับไหนครับ เช่น เสียง เบส แหลม เสียงออกไปทางไหน ใช้กับ CT 4760 จะดีไหม ผมชอบออกไปทางเสียงแน่นๆ ไม่โกร่งๆ หรือว่าเล่น microlab 5.1 ดี

ถ้ามีเงินเอา X3 5.1ไปเยย

Comment

x3 ด้วยครับ

Comment

Logitech X540 จ้า ขออภัยพี่ๆล่วงหน้าเลยครับ ผมว่าใช้แล้วเสียงใส กว่า ครีเอทีฟ นะ ลองพิมพ์ค้นหาในนี้ดูครับ

Comment

Logitech X540 ครับเน้นความสวยเข้าว่า 5555 ส่วนหูเป็นตะกั่ว ฟังอะไรก็แยกไม่ค่อยออก 5555

Comment

กระด้าง

Comment

Working...
            X