Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนเข้าเกมBF2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนเข้าเกมBF2

คือลงแพท1.41เพื่อที่จะเล่นBF2ออนไลน์แต่ทำไมเวลาดับเบิ้ลคลิกเข้าเกมมันรอนานผิดปกติอ่ะงงออกเข้าใหม่ไม่หายลงใหม่ทีนึงแล้วไม่ทราบว่ามีวิธีแก้เปล่า

แล้วสรุปเข้าได้มั้ยคับ ผมก็เคยเป็นกับ2142อ่ะ

Comment

ช่วงนี้ผมก็เป็น เข้าได้บาง serv

Comment

อาจจะเปนที่ฝั่ง EA

Comment

Originally posted by underground1 View Post
          อาจจะเปนที่ฝั่ง EA
          อาจจะใช่นะคับ ผมพึ่งกลับมาเล่น2142ใหม่ได้ประมาณ2อาทิตย์ คนหายหมดเลยต้องไปเล่นเซิฟฯของมาเลเซีย เค้าบ่นกันว่าพักหลังๆเซิฟฯมันห่วยอ่ะ

Comment

เข้าได้ serv เดียว 32 no vehicle

อีก 5 serv มันบอกว่า ตรวจสอบการเชื่อมต่อเนต เป็นมาวันที่สองและ

Comment

เคยเป็นเหมือนกันต้องลงใหม่ครับ

Comment

อย่างแรก ลงใหม่ก่อน
                ถ้าลงใหม่แล้วไม่หาย

ลองตัดเน็ต ตัดแลน ตัดไวร์เลสก่อนเข้าเกมนะครับ
                แล้วก็เข้าเกม ตามปกติ พอเข้าได้ค่อยต่อเน็ต ต่อแลนใหม่

วิธีนี้ผมกับเพื่อนๆเคยใช้กันครับ ไม่รู้ว่ามันเกี่ยวกันยังไงเหมือนกัน - -

Comment

โหลดโปรไฟล์นานใช่ไหมครับ
                  ลงใหม่เลยครับ แพทช์ใหม่ด้วย โคตรเศร้า

ป.ล.
                  Originally posted by CoNFliCT View Post
                  เคยเป็นเหมือนกันต้องลงใหม่ครับ
                  เห็นเอ็งเป็น Rep. แรกเลยนะเนี่ย

Comment

แปลกแต่จริง ผมไปปิด ไฟล์วอล ในเร้าเตอ เลยเข้าไม่ได้ พอเปิด แล้วเข้าได้ เกี่ยวกันไงฟะ

Comment

Working...
                    X