Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเลือก 8600GT ตัวไหน ยี่ห้อไหนดีครับ ระหว่าง....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Spark A650 แรงกว่าเยอะเลยครับ ผมเคยลองเอา คะแนนมาเทียบแล้ว

Comment

อยากได้ ของคนข้างบนมั่งอะ ผมใช้ U600 ไม่น่าโง่ซื้อตัวนี้มาเลย

Comment

เข้าเมียงมอง กะลังเลงเจ้า XFX 8600gt fatal1ty อยู่ ไครพอรู้ราคา เจ้านี้ช่วยสงเคราะห์ทีครับ

Comment

มาแหวกแนวหน่อย Gigabyte 8600GT Zalman ครับ อิอิ 2900 บาท

Comment

XFX รู้สึกเค้าจะลงเมมผิดนะจริงๆแล้วมัน DDR2

Comment

Originally posted by iamangels View Post
              Spark A650 แรงกว่าเยอะเลยครับ ผมเคยลองเอา คะแนนมาเทียบแล้ว
              อดีตเคยใช้ xfx8600gt มา แรงกว่าเห็น ๆ ลากกระจาย system กากๆ มาได้ขนาดนี้
              สังเกต sm2.0 กับ hdr/sm3.0 score ไม่ต้องมองความแรงของ cpu score เพราะเครื่องที่เทส มันโคตรกากอยู่แล้ว ดูเอาเองแล้วกันว่าแรงขนาดใหน
              ป.ล. ตอนนี้เปลี่ยนมาใช้ 9600gsoกับ 8800gt แล้ว...ไม่ได้เข้าข้างใคร

Comment

ผมเชียร์ XFX ครับ .... ทั้งคุ้มทั้ง x

Comment

a650 ยาฆ่าหญ้า คุ้มมากมาย

Comment

Working...
                  X