Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำการ์ดจอให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำการ์ดจอให้หน่อยครับ

ซื้อ เมนบอร์ด asus striker ll formula มาครับ ช่วยแนะนำ การ์ดจอ ให้หน่อยครับ
    HD4850 - HD3850 มันต่างกันเยอะไหมครับ งบไม่ค่อยเยอะอ่ะครับ
    แล้ว HD4850 - HD3850 ช่วยแนะนำยี่ห้อ หน่อยครับ ไม่รู้เอายี่ห้ออะไรดี
    ******* ขอบพระคุณมากครับ *******

ต่างกันเยอะครับ 4850 แรงกว่า

ส่วนยี่ห้อเอาของอะไรก็ได้ เน้นประกัน กับของแถม

Comment

แล้วยี่ห้ออะไรอ่ะครับผม

Comment

ซื้อ เมนบอร์ด asus striker ll formula แต่เลือกการ์ดจอประมาณนี้

ไม่ค่อยเข้ากันยังไงก็ไม่รู้ -_-"

Comment

Originally posted by bowtamin View Post
          แล้วยี่ห้ออะไรอ่ะครับผม
          ผมเชียร์ SAPPHIRE ละกันครับ

Comment

Working...
          X