Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหากะอุปกรณ์คอมเก่าๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหากะอุปกรณ์คอมเก่าๆ

พอดีผมจะย้ายบ้านอะครับ ได้รื้อของเพื่อเคลียร์บ้าน ก็ได้มีอุปกรณ์คอมเก่าๆ
    ที่ใช้ไม่ได้ คือมันเก่ามากๆ 486 386 PSW-AT CASE-AT Harddisk 99.99%เสีย
    เยอะพอสมควร ก็ไม่อยากขนไปด้วยอ่ะครับ มีวิธีจะจัดการกะมันยังไงดี(ทิ้ง)
    เพื่อนๆ OCZ ช่วยบอกทีน่ะครับ ขอบคุณครับ

ชั่งกิโลขาย

Comment

เด่วผมไปเอาก็ได้ครับ หิหิ

Comment

ไม่รู้ครับ

Comment

เอาเก็บไว้ให้ลูกหลานดูคับ ของหายาก ผมยังเก็บp100เครื่องแรกของผมไว้เลย ^^

Comment

เหอะๆ p100 - - เราก้อเคยใช้นะเนี่ย เคยลองยัดแรม 512MB เครื่องไม่เดินเลย

Comment

หิ้วไปทำm0n0wallสิครับ

Comment

Working...
              X