Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับโปรแกรม CPUID Hardware Monitor ครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับโปรแกรม CPUID Hardware Monitor ครับผม

อยากทราบรายละเอียดแบบเป็นภาษาไทยของโปรแกรม CPUID Hardware Monitor ครับว่าแต่ละส่วนนั้นหมายถึงอะไร ผมไม่ค่อยทราบครับอยากทราบไว้เพื่อศึกษาต่อไป ขอบคุณครับ

** ฝากถามต่อครับ อุณหภูมิที่โชว์อยู่นี้ถือว่าเป็นปกติหรือไม่ ร้อนเกินไปหรือเปล่า ขอบคุณครับ **

ถามต่ออีกครับ ตรง Temperatures นั้นมันมีอยู่ 3 ตัว อยากทราบว่าตัวไหนมันบอกอะไร รู้แต่ตัวกลางน่ะครับว่าเป็นอุณหภูมิของซีพียู ส่วนอีก 2 ตัวมันคือของอะไรของตัวไหนหรอครับ ขอบคุณครับ
    Last edited by tar2199; 13 Jul 2008, 19:18:15.

อยากรู้เหมือนกันคับ

Comment

อยากรู้เหมือนกันคับ

Comment

Working...
      X