Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความร้อนแบบนี้ปรกติป่าวครับ HD4870

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความร้อนแบบนี้ปรกติป่าวครับ HD4870

เปิดเครื่ิองไว้เฉยๆ ไม่ได้ทำไรเลย

อยากเย็น ก็ปรับรอบพัดลมครับ

Comment

ปกติครับ สำหรับตอนนี้

Comment

ปกติคับ รู้สึกว่าผลทดสอบจะออกมาที่ราวๆๆ70-80 นะคับ

Comment

ถ้าใช้เดิมๆก็ปกติครับ รอบต่ำมากเป็นปกติ (973 รอบ ขณะที่อุณหภูมิปาไป 80)
          อยากเย็นกว่านี้ต้องอัดรอบเพิ่มครับ

Comment

อันนี้เจอ Block น้ำ ของ zulman เข้าไปครับ

Comment

Originally posted by gidd009 View Post
              ถ้าใช้เดิมๆก็ปกติครับ รอบต่ำมากเป็นปกติ (973 รอบ ขณะที่อุณหภูมิปาไป 80)
              อยากเย็นกว่านี้ต้องอัดรอบเพิ่มครับ
              ลองหาที่ปรับแล้วครับ หาไม่เจอ

Comment

Originally posted by thanakij View Post
                ลองหาที่ปรับแล้วครับ หาไม่เจอ
                rivatuner ช่วยได้งับ

หรือไม่งั้นก็....
                http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=230977

Comment

ท่านใดใช้ 4870 อยู่บอกหน่อยครับ ไฟ LED บนการ์ด 4 หลอด ตอนเปิดเครื่องมันจะติด กี่หลอดครับ ของผมติด 3 หลอด หลอดที่ 2 จะไม่ติด ปรกติหรือไม่ครับ

Comment

ทำไมมันร้อนแบบนี้ง่า
                    เห็นแล้วไม่กล้าลากเลย

Comment

*0* เดี่ยวไม่นานผมคงได้เย็นแบบท่านแน่ๆๆ ^^

Comment

เย็นดี
                        เดี๋ยวเอาน้ำใส่มั้ง (แค่เปิดมาล่อไปจะ 60c ละ ^..^)

Comment

มีรูปเล่นน้ำไห๊มครับ ขอเห็นเป็นความรู้หน่อย

Comment

จัดไปครับรูปเล่นน้ำแต่เป็นของค่ายเขียวนะ
                            ปล. ฟิ้ววววววววววว
                            Attached Files

Comment

...
                              Last edited by thanakij; 10 Jul 2008, 22:54:04.

Comment

Working...
                              X