Announcement

Collapse
No announcement yet.

MacOs ใช้โปรแกรมไหนได้้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MacOs ใช้โปรแกรมไหนได้้บ้าง

รบกวนผู้ใช้หน่อยครับ แมคใช้โปรแกรมอะไรได้บ้างครับ ร่วมแบ่งปันได้เลยครับ

อีกอย่างใครมี Adobe Dreamweaver cs3 ที่ใช้สำหรับแมคได้บ้างครับรบกวนบอกเว็บหน่อยครับจะได้เข้าไปดูรายละเอียด ขอบคุณครับ

ผมมีแต่ cs4 beta ครับ

DOWNLOAD

Comment

มี crack ป่าวครับ ยังไงก็ขอบคุณมากครับ เฮ้อ กว่าจะหาได้

Comment

มีแต่ Adobe CS3 Master Collection & CS4 Beta Master Collection อิอิ

Comment

Originally posted by asphere View Post
          มีแต่ Adobe CS3 Master Collection & CS4 Beta Master Collection อิอิ
          ขอมั่งจิได้ป่าวอะ ใช้กะ แมคได้มะ ขอลิ้งหน่อยได้ป่าวงับ อิอิ อยากได้ๆๆ

Comment

ผมก็มี Adobe CS3 Master Collection ใครอยากได้ก็ขอค่าแผ่นกะค่าส่งแล้วกันครับ เด่วไรท์แล้วส่งไปให้

Comment

Originally posted by notty32 View Post
              ผมก็มี Adobe CS3 Master Collection ใครอยากได้ก็ขอค่าแผ่นกะค่าส่งแล้วกันครับ เด่วไรท์แล้วส่งไปให้
              ใช้กะแมคได้ป่าวงับ มีแครกป่าว ตัวเต็มมะ อิอิ ไงก็ติดต่อหาผมด้วยนะเผื่อสนใจ
              matiyaphak@hotmail.com

Comment

Originally posted by นีโอ32Bit View Post
                ขอมั่งจิได้ป่าวอะ ใช้กะ แมคได้มะ ขอลิ้งหน่อยได้ป่าวงับ อิอิ อยากได้ๆๆ
                ใหญ่มากอะท่าน เกือบ 30GB ได้

Comment

ลองหาใน bit ก็ได้นะครับ ไม่ก็ตามเวบ apple เลย เยอะแยะครับ

แนะนำเวบครับ www.freemac.net

Comment

Working...
                  X