Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากให้จัดสเป็คคอม ให้ถูกที่สุดที่เป็นไปได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากให้จัดสเป็คคอม ให้ถูกที่สุดที่เป็นไปได้

สวัสดีครับ
    คือจะประกอบเครื่องขึ้นมาอีกเครื่อง โดยที่ให้ใช้งบน้อยที่สุดหน่ะครับ รวมจอ (19" ++)
    จะใช้สำหรับเล่นเน็ตครับผม อยากได้แบบว่า เปิดหลายๆ windows แล้วไม่แลคหน่ะครับ
    สเป็คขอให้พอลงวิสต้าด้วยครับ

ยังไงก็ขอ Intel ไว้ก่อนครับ จะลากเล่น
    แบบว่า คือใช้เป็นเครื่องสำหรับเข้าเน็ตหน่ะครับ เครื่องหลัก .. เครื่อง OC นั่นแหละครับ ไม่ได้ต่อเน็ต
    ใน HDD มีแต่ benchmark ๆๆๆๆ

ที่บอกว่าจะลากเล่นเพราะว่า เผื่อเบื่อ Q6600 จะได้เอา ตัวเล็กไปลง บอร์ด 775 ลากบ้างครับผม

ยังไงก็ขอให้ถูกที่สุดไว้ก่อนครับ

ขอบคุณครับ
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

สู้ๆ

Comment

ดัน
      GLORIOUS PC MASTER RACE
      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ถูกสุด ต้องไปถามร้าน ครับ อิอิ พี่ๆ เอาอะไรก็ได้ ที่ร้านมีราคาต่ำที่สุดจัดมาเลย ฮ่าๆๆๆ

Comment

Working...
        X