Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>คิดถึงแฟนเก่า<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >>>คิดถึงแฟนเก่า<<<

>>>คิดถึงแฟนเก่า<<<

เมื่อก่อนตอนเป็นเด็กอยู่ต่างจังหวัด จำความได้ว่าคอมที่บ้านก็ใช้ AMD
    ย้ายมาอยู่กรุงเทพคนเดียวไปซื้อคอมเครื่องแรก (ของตัวเองจริงๆ) ก็เป็น X2 3600+_M2n
    ซักพักอยากแรงขึ้นอีกก็ไปแลกเขามาเป็น X2 4200+_M2n-E

มีเหตุบางประการที่ทำให้เราไปด้วยกันไม่ได้ (OC ยังไงก็ไม่ถึง 3.xxG. สักที)

ปัจจุบันคบกับแฟนใหม่เป็น E4500_GA P31-S3L (OC 3.66 G.) (ประกันหมดทั้งคู่)

ถ้าผมอยากจะกลับมาคืนดีกับ AMD ไม่ทราบว่าจะเลือก CPU และ M/B รุ่นไหนดีครับ
    ที่ OC ได้ 3.xxG. ขึ้น โดยมีข้อแม้ว่า ราคาทั้ง 2 อย่าง (ราคา) ต้องพอดีกับที่ INTEL ที่จะต้องเลิกร้างกันไป

ผมว่า รอ GENใหม่ ดีกว่า ช่วงนี้ก็ทนๆแฟนคนนั้นไปก่อน ผมก็ทน อี 631 อยู่ ขืนใจ มันส์มากๆ จะไปแตะ4 อยู่แล้ว อีแรมดันไม่หวายยย

Comment

มีไรค่อยพูดค่อยจากันนะครับ เด่วบ้านแตก ว่าแต่ว่ามีลูกด้วยกันยัง ถ้ามีคิดถึงลูกให้มากๆ

Comment

น้ำแตกแล้วแยกทางเหรอครับ

Comment

เรื่องภายในครอบครัวไม่กล้าแสดงความคิดเห็น อิอิอิ

Comment

5600+ พอได้มั้ยนิ

Comment

5000+BE>>>3000 แล้วเอาไปOCให้ซะใจไปเลย^^

Comment

Working...
              X