Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง การเครม จอยของ Logitech หน่อยครับ ซื้อที่ งานคอมมาร์ทครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง การเครม จอยของ Logitech หน่อยครับ ซื้อที่ งานคอมมาร์ทครับ

ผมซื้้อ จอย Logitech Dual Action มาจากบูทของ Logitech เลยอะครับอยู่ Zone เดียวกับ Alliance & Link เลยติดกับ บูท Creative ตอนนี้มันเสียซะแล้ว ผมเลยลองดู VOID เค้าบอกให้ผมไปแปะ ที่จอยเอง หลังซื้อ มันเขียนแค่ ว่า NT ผมเลยไม่รู้ว่าร้านอยู่ไหนอะครับ ตอนแรกนึกว่าเป็น บูทใหญ่น่าจะเป็น Sticker ของ HWH ดันไม่ใช่ ใครรู้ช่วยผมหน่อยนะครับ ว่าผมจะไปเครมสินค้าได้ที่ไหนบ้าง T T
    PS.แนบรูป บูทกับ VOID ร้านมาให้ด้วยครับ

Last edited by Moonshine; 9 Jul 2008, 21:31:20.

ที่เม้าท์กับคีย์บอดผมก็แปะ void ว่า NT เหมือนกัน สีแดงเหมือนกัน สติ๊กเกอร์เหมือนกันเด๊ะๆ เพิ่งซื้อมาได้ 2 สัปดาห์ แต่ผมซื้อที่ร้าน ที่พันทิพ ชั้นล่างสุด ร้านที่ขายพวกเม้าท์ - คีย์บอดเยอะๆ ร้านใหญ่ๆอ่ะครับ มีของขายหลายอย่าง

ผมก็นึกชื่อร้านไม่ออกเหมือนกัน ใกล้ๆ TK กับ Saveway อ่ะครับ

อ่อแต่ของผมยี่ห้อ MD TECH

ลืมบอกไปว่าในร้านก็มีขายของหลายยี่ห้อ แล้วก็มีของ logitec ด้วยครับ ยังไงลองไปดูนะ
    Last edited by rimlight; 9 Jul 2008, 21:42:02.

Comment

ขอบคุณมากครับเดียวผม จะลองเอาไปเครมดูครับ

Comment

มีงี้ด้วยให้ void มาแปะเอง - -" เกิดเราเอาไปแปะของเก่าหมดประกันที่พังแล้ว จะเอาไปเคลมได้มะนี่

Comment

เราเคยซื้อแต่ประกันของซินเน็ก

Comment

Originally posted by rimlight View Post
            ที่เม้าท์กับคีย์บอดผมก็แปะ void ว่า NT เหมือนกัน สีแดงเหมือนกัน สติ๊กเกอร์เหมือนกันเด๊ะๆ เพิ่งซื้อมาได้ 2 สัปดาห์ แต่ผมซื้อที่ร้าน ที่พันทิพ ชั้นล่างสุด ร้านที่ขายพวกเม้าท์ - คีย์บอดเยอะๆ ร้านใหญ่ๆอ่ะครับ มีของขายหลายอย่าง

ผมก็นึกชื่อร้านไม่ออกเหมือนกัน ใกล้ๆ TK กับ Saveway อ่ะครับ

อ่อแต่ของผมยี่ห้อ MD TECH

ลืมบอกไปว่าในร้านก็มีขายของหลายยี่ห้อ แล้วก็มีของ logitec ด้วยครับ ยังไงลองไปดูนะ
            ใช่ร้าน Nutty Computer หรือเปล่าครับผมลองหาข้อมูลดู จากพันทิพเห็นเค้าว่าอยู่ชั้นล่างร้านใหญ่ขาย Logitech เหมือนกันเลย ผมไม่แน่ใจว่าไอ้ NT นี่มันย่อมาจากชื่อร้านหรือเปล่า

Originally posted by Pow View Post
            มีงี้ด้วยให้ void มาแปะเอง - -" เกิดเราเอาไปแปะของเก่าหมดประกันที่พังแล้ว จะเอาไปเคลมได้มะนี่
            55 ผมว่าก็น่าจะได้นะครับ ที่จอยมันไม่มีบารโคดอะไรเลย นอกจากเค้าขอดูกล่อง เค้าให้ผมมาติดเองเพราะตอนนั้นขายได้เยอะอะครับมันวุ่นวาย เลยบอกให้ไปแปะเองจนวันนี้ผมยังไม่ได้แปะเลย
            Last edited by Moonshine; 10 Jul 2008, 19:40:42.

Comment

Working...
            X